Máy đào PW160-7EO không nổ được

gaconbs
Bình luận: 23Lượt xem: 3,645

gaconbs

Tài xế O-H
Chào các cụ. Em đang có con máy đào PW160-7EO. Hiện tượng của nó là nổ máy làm việc bình thường. Sau khoảng 1 giờ tắt máy đi không nổ lại được. Em đã kiểm tra toàn bộ hệ thống nhiên liệu không vấn đề gì. Mong các cụ chỉ giáo giúp.

hoc_hieu

Tài xế O-H
Bị dâng áp đường ls rồi
Máy bác sau khi tắt 1h không đề đc hay là đề đc nhưng k thể nổ máy
cái pan này trên diễn đàn nhiều lắm cụ ơi! cụ cứ gõ pw-7 nhiều quá luôn. nguyên nhân thì rõ rồi nhưng phương án sử lý thì vẫn là "?". nhà tôi cũng gặp vài con rồi. có mấy vấn đề:
t1: khi nóng lên tháo đường LS ra đề nổ được. vẫn để nổ, lắp đường LS vào máy làm việc bình thường thì lắp thêm 1 con van điên là ok.
t2: vẫn làm như trên nhưng lắp đường ls vào máy không lv được ( nặng máy, yếu máy ... ) thì cần xem lại ngăn kéo. chưa chắc đã phải hạ ngăn kéo đâu nhé. có thể nó chỉ nằm ở cái van bằng ngón tay cái.
t3: ở HP có mấy cao thủ sử pan này ổn lắm ( tui ko ở HP)

C5galaxy

Tài xế O-H
cái pan này trên diễn đàn nhiều lắm cụ ơi! cụ cứ gõ pw-7 nhiều quá luôn. nguyên nhân thì rõ rồi nhưng phương án sử lý thì vẫn là "?". nhà tôi cũng gặp vài con rồi. có mấy vấn đề:
t1: khi nóng lên tháo đường LS ra đề nổ được. vẫn để nổ, lắp đường LS vào máy làm việc bình thường thì lắp thêm 1 con van điên là ok.
t2: vẫn làm như trên nhưng lắp đường ls vào máy không lv được ( nặng máy, yếu máy ... ) thì cần xem lại ngăn kéo. chưa chắc đã phải hạ ngăn kéo đâu nhé. có thể nó chỉ nằm ở cái van bằng ngón tay cái.
t3: ở HP có mấy cao thủ sử pan này ổn lắm ( tui ko ở HP)
Có phải là unload van không cụ. Em bị một con dâng áp nhưng xả unload van vẫn như vậy. Cụ có kinh nghiệm thì giúp em được không

gaconbs

Tài xế O-H
Chụp ảnh bơm cao áp đi cụ để xem phán được gì không?
Konstruksi supply pump.png

Của cụ đây

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên