màn hình navigation trên morning

ninhtinh
Bình luận: 26Lượt xem: 6,356

ninhtinh

Tài xế O-H
các cụ để em tìm lại đã rồi sẽ biếu các cụ vài xu ảnh.
cái ảnh nhà cháu là ảnh thứ 2 nhà cụ xevit đã cung cấp đấy ạ . cảm ơn cụ PHULONG. nhà cháo đã kiểm tra hết nguồn từ đầu tới đuôi rồi ạ. cái màn nhà nhà cháu ko phải là màn theo xe đâu cụ ạ. nó có cái khe cắm thẻ ở sau màn . bây giờ mất toi thẻ rồi. cụ có cao kiên gì ko em chỉ cần cam lui thui.:cp:cp:cp

hoa35ktxd

Tài xế O-H
cảm ơn cụ cụ nói rất đúng nó có cái thẻ nhưng nó tháo mất rùi . nhưng bây giờ em chỉ cần nó hiển thị camera lùi thui. cụ có cách nào ko rúp em với.
Em phán liều thôi, cũng như kiểu một số điện thoại có một số phần mềm nó chỉ cài phần kích hoạt trên máy, còn bộ dữ liệu hoặc các đoạn mã loằng ngoằng nó lại để ở trên thẻ vì lý do riêng nào đó mà em đoán là bản quyền như kiểu khóa cứng của một số phần mềm trên máy tính (phải có cái khóa cắm vào máy thì nó mới chạy)

Em không hiểu thẻ GPS là thẻ gì ạ, nó bắt được sóng GPS hay là nó chứa dữ liệu và các modul phân tích... em chưa dùng cái đó bao giờ.

ninhtinh

Tài xế O-H
cái này em cũng ko hiểu , chỉ biết là bây giờ nó chả sử dụng được cái gì cả. chỉ hiện dòng chữ báo thẻ sd thôi. :D:7::7::7:

congtuxuthanh

Tài xế O-H
có cách đấy cụ ak! một là bác tạo đường link mới cho hệ thống! làm đc nhưng hơi mất thời gian dấy
cách thứ 2 là làm như mấy bác nội thất ấy cứ có camera là se có tín hiệu lên màn , vì hệ thống thông qua mang can đén màn hình nên giơ bác phải lấy tín hiệu từ đèn lui

dungtt

Tài xế O-H
cái ảnh nhà cháu là ảnh thứ 2 nhà cụ xevit đã cung cấp đấy ạ . cảm ơn cụ PHULONG. nhà cháo đã kiểm tra hết nguồn từ đầu tới đuôi rồi ạ. cái màn nhà nhà cháu ko phải là màn theo xe đâu cụ ạ. nó có cái khe cắm thẻ ở sau màn . bây giờ mất toi thẻ rồi. cụ có cao kiên gì ko em chỉ cần cam lui thui.:cp:cp:cp

vâng em hiểu ý của bác rồi ạ. cái đấy ko khó lắm. bác mang ra cho mấy anh làm về nội thất, đồ chơi oto, bảo là không cho camera chạy qua navi nữa, mà chạy qua 1 con ic độc lập riêng biệt

khanhbp

Tài xế O-H
cái này em cũng ko hiểu , chỉ biết là bây giờ nó chả sử dụng được cái gì cả. chỉ hiện dòng chữ báo thẻ sd thôi. :D:7::7::7:

Bác đã xử lý được chưa? Theo E thì bộ này (HEAD UNIT) là một máy tính phải có hệ điều hành (ví dụ:Win CE, Androi...cho điện thoại hay máy tính bảng) và dữ liệu lưu trong SD card, nên không có SD thì nó đâu có chạy được các phần mềm camera lùi hay định vị.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên