Lexus RX350 2015 không chuyển số

ls600hybryd
Bình luận: 10Lượt xem: 1,798

ls600hybryd

Tài xế O-H
Các bác trong nhóm đã ai gặp pan lexus rx350 đời 2015 cứ vào số D thì khi nhả chân phanh xe chạy được tầm 10km/h thì trên màn hình taplo sẽ hiển thị số 1 thay vì số D trong khi cần số vẫn để ở vị trí D và xe chỉ khóa nguyên ở số 1 chuyển cần số sang vị trí S và gẩy số tay thì lúc đầu vẫn chuyển lên số bình thường xong 1 lúc thì tự nhảy về số 1 .check lỗi hộp số ko có lỗi ,động cơ thì có các lỗi p1603 engine stall history
p1604 startability malfunction, p1605 rough idling
các lỗi này đã có từ rất lâu rồi nhưng hôm nay xe mới bị hiện tượng như vậy máy nổ êm ko rung giật

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
các bác trong nhóm đã ai gặp pan lexus rx350 đời 2015 cứ vào số D thì khi nhả chân phanh xe chạy được tầm 10km/h thì trên màn hình taplo sẽ hiển thị số 1 thay vì số D trong khi cần số vẫn để ở vị trí D và xe chỉ khóa nguyên ở số 1 chuyển cần số sang vị trí S và gẩy số tay thì lúc đầu vẫn chuyển lên số bình thường xong 1 lúc thì tự nhảy về số 1 .check lỗi hộp số ko có lỗi ,động cơ thì có các lỗi p1603 engine stall history
p1604 startability malfunction, p1605 rough idling
các lỗi này đã có từ rất lâu rồi nhưng hôm nay xe mới bị hiện tượng như vậy máy nổ êm ko rung giật
- Mấy mã lỗi này không liên quan đến bệnh đã nêu
- Bác kiểm tra dữ liệu về vị trí cần số. Chắc mạch cần đi số bị lỗi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên