LACETTI CDX 2010 chết máy không nổ lại được

B
Bình luận: 25Lượt xem: 10,801

vu mao

Tài xế O-H
Ðề: LACETTI CDX 2010 chết máy không nổ lại được

em cảm ơn mọi người đã góp ý kiến. con của em tháo ra lần 2 vệ sinh kỹ hơn,em chỉ dùng máy sấy loại sấy tóc sấy trong mạch thôi ah.lần này em làm kỹ hơn lần trước. rồi cho nổ máy thử thì ngon lành.xe chạy thử khoảng 10km không vấn đề gì.em giao xe cho khách nhưng trong lòng vẫn chưa yên.hôm nào có vấn đề em sẽ báo tiếp.các bác óc cao kiến gì thêm cứ chỉ bảo cho em nhé.em về quê nên không có mạng,các bác cứ giúp em nha

chúc bác thành công .em cũng làm một con thế mà phải thay hộp các bác ah vệ sinh sấy khô mà không dược .đúng là con nay mà rửa máy là chet hộp.

oto16ahn

Tài xế O-H
Ðề: LACETTI CDX 2010 chết máy không nổ lại được

May nhỉ ,đa số phần rửa may báo lỗi Memory là chết hộp mà Bác Boy may quá nhỉ.

quangdang

Tài xế O-H
Chào các cụ. Cho em mạn phép được chém tí. Tình hình là E cũng có con Lacetti như vậy. Lỗi P0605. E đã tháo hộp và vệ sinh cũng như sấy nóng mà không được. Lạ là E nó bị chập kim số 2 cắm giắc vào là ko thể nổ được, nhưng rút giắc cắm ra là nổ bình thường. 100% cụ đi hộp. E mượn hộp khác gắn vào ok liền. Chỉ có điều hộp mới khá đắt, mà E muốn tiết kiệm cho khách, hộp bãi thì không yên tâm

VinhHanh

Tài xế O-H
em cảm ơn mọi người đã góp ý kiến. con của em tháo ra lần 2 vệ sinh kỹ hơn,em chỉ dùng máy sấy loại sấy tóc sấy trong mạch thôi ah.lần này em làm kỹ hơn lần trước. rồi cho nổ máy thử thì ngon lành.xe chạy thử khoảng 10km không vấn đề gì.em giao xe cho khách nhưng trong lòng vẫn chưa yên.hôm nào có vấn đề em sẽ báo tiếp.các bác óc cao kiến gì thêm cứ chỉ bảo cho em nhé.em về quê nên không có mạng,các bác cứ giúp em nha

tronganh6691

Tài xế O-H
khoang máy là bộ phận nhạy cảm sao mấy bác thợ lại sơ ý dùng nước rửa vậy. đi cả chục chứ đùa,hàng hãng nha, còn hàng bãi thì mình không bàn đến nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên