Kinh nghiệm kiểm tra ECU

lexuan
Bình luận: 31Lượt xem: 3,946

TUBUI

Tài xế O-H
Mình được tặng nên không biết giá bạn ạ!
p/s nếu chát quá thì free cho bạn bản photo ok?
cụ can rồi chia sẽ cho oh được không ạ!!!! em xin chi ra 800 điểm để tỏ thành ngưỡng mộ với cuốn sách này đuộc không cụ vì em không biết làm cách nào hết đây là những gì em có xin cụ đừng có hiều lầm nha em biết tài liệu kỹ thuật oto là vô giá không thể đem ra để mua hay đổi chát nhưng em không biet61lam2 cách nào chỉ xin bỏ qua
thank@@i love oh

black_box

Tài xế O-H
cụ can rồi chia sẽ cho oh được không ạ!!!! em xin chi ra 800 điểm để tỏ thành ngưỡng mộ với cuốn sách này đuộc không cụ vì em không biết làm cách nào hết đây là những gì em có xin cụ đừng có hiều lầm nha em biết tài liệu kỹ thuật oto là vô giá không thể đem ra để mua hay đổi chát nhưng em không biet61lam2 cách nào chỉ xin bỏ qua
thank@@i love oh
Thank bạn !nhã ý
hãy giữ lại số điểm đó cho những việc cần khác

p/s bạn để lại địa chỉ mình sẽ photo tặng bạn 1 bộ vì đam mê và yêu nghề

TUBUI

Tài xế O-H
Thank bạn !nhã ý
hãy giữ lại số điểm đó cho những việc cần khác

p/s bạn để lại địa chỉ mình sẽ photo tặng bạn 1 bộ vì đam mê và yêu nghề
không thưa cụ!!!!em không phải là thằng đi xin em sống với nghề oto tới bay giờ là vì lòng đam mê và cũng không lấy không của ai bao giờ
nay cụ cho em thì em cảm mơn cụ rất nhiều!!!!
cụ gửi cho em thì em sẽ trả cụ 1 khoản phí nha
599 ql1a f.bhh q.bình tân tphcm
hay tubuiyeuguitar@gmail.com
thank!!!!!!i love oh

phalaidat

Tài xế O-H
Mình nhớ không nhầm tài liệu này cụ đã tặng cho diễn đàn OH vào hôm tất niên cuối nắm ,các cụ vui lòng chờ ,chắc sẽ không lâu cụ khoa động lực sẽ can nó và gửi lên diễn đàn để mọi người cùng học hỏi .
cảm ơn cụ .Có một điều rất tuyệt vời ở đây,chúc cụ black __bok mọi điều tốt lành

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
không thưa cụ!!!!em không phải là thằng đi xin em sống với nghề oto tới bay giờ là vì lòng đam mê và cũng không lấy không của ai bao giờ
thank!!!!!!i love oh
Nghe cụ nói thế e biết cụ cần nó thật sự. Cụ không phải khách sáo thế đâu , anh em OH giúp đỡ nhau bằng sự chân thành và vô điều kiện. Cung kính không bằng tuân lệnh cụ ạ. Chúng ta đều có cái lòng "tham" của dân kĩ thuật ,thấy tài liệu là cứ copy vô tội vạ ,có khi hàng mấy chục Gb trong ổ cứng máy tính cũng chẳng mấy khi sờ đến. E mới vào nghề điện nên giờ e còn đang đọc những tài liệu cơ bản nên cũng chưa cần tài liệu này vì e sợ e đọc cũng ko tiêu nổi. Sẽ có 1 ngày e sẽ xin cụ chủ thớt cho 1 bản hoặc đợi tới buổi Off hoặc đợi cụ KDL scan xong up lên.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nghe cụ nói thế e biết cụ cần nó thật sự. Cụ không phải khách sáo thế đâu , anh em OH giúp đỡ nhau bằng sự chân thành và vô điều kiện. Cung kính không bằng tuân lệnh cụ ạ. Chúng ta đều có cái lòng "tham" của dân kĩ thuật ,thấy tài liệu là cứ copy vô tội vạ ,có khi hàng mấy chục Gb trong ổ cứng máy tính cũng chẳng mấy khi sờ đến. E mới vào nghề điện nên giờ e còn đang đọc những tài liệu cơ bản nên cũng chưa cần tài liệu này vì e sợ e đọc cũng ko tiêu nổi. Sẽ có 1 ngày e sẽ xin cụ chủ thớt cho 1 bản hoặc đợi tới buổi Off hoặc đợi cụ KDL scan xong up lên.
Rất khâm phục bác đấy! Ai cũng học hành cẩn thận như bác thì tay nghề sẽ ngon. Chẳng bù, nhiều bạn trẻ bây giờ, lúc nào cũng điện tử với điều khiển, hộp nọ hộp kia, nhưng đấu cái còi còn không xong, đồng hồ còn không dùng được. Toàn thích cao siêu thôi

buivanuttgo

Tài xế O-H
thank!!!!!!i love oh
em thấy bác nói k xin xỏ.. em thấy cũng ngại.
vì em đang cần cái này . đang tìm kiếm cả buổi mới gặp bài này.. k biết bác ở đau trước em mời bác cafe sau nhờ bác giúp đỡ.!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên