Khuyến mại bảo dưỡng xe trọn gói tại trung tâm Oto-Hui.Com

H
Bình luận: 34Lượt xem: 12,269
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tronganh6691

Tài xế O-H
hôm qua mình đem xe đến trung tâm oto-hui bảo dưỡng rồi + thay nhớt luôn, qua đó mình có thế nói là dịch vụ cực kỳ tốt, ngồi trong phòng chờ nhìn anh ktv trưởng bảo dưỡng xe mình phải nói nhìn người ta làm mà mình còn muốn lao vô làm luôn ( các động tác cực kỳ thành thạo, công việc được tiến hành rất nhanh nhưng lại đầy đủ và chính xác), các công việc được thực hiện đẩy đủ và tuân thủ đúng như trong giấy đk bảo dưỡng đã đề ra. Khi ra về không quên bắt tay anh ấy nói lời cám ơn=d>. Do xe còn mới nên mình chỉ đk bảo dưỡng free thôi, đợi đi khoảng 1 năm bảo dưỡng toàn bộ luôn.

đúng là miễn phí tiền công đấy mấy bác. mình đk bảo dưỡng free + thay nhớt motul 3100 silver thì trong biên lai chỉ tính tiến nhớt thôi àh. Tuy tiền nhớt cũng hơi chênh lệch so với bên ngoài ( mình cũng hay xài loại này) nhưng bù lại chất lượng thì không phải bàn, mấy thằng ở hãng mình bảo dưỡng tào lao lắm, mình đi bảo dưỡng + thay nhớt mà nó chỉ thay nhớt thôi àh, kêu nó bảo dưỡng đầy đủ cho mình nó nói xe mới không làm gì hết (bó tay:-?), từ giờ trở đi chắc đem qua trung tâm oto-hui mình bảo dưỡng luôn thôi

nếu các ae trên diễn đàn còn đắn đo hãy đến đây 1 lần để trải nghiệm thực tế, mình chỉ là tv trong diễn đàn đã từng đến đây làm nên đưa ra các ý kiến cho ae tham khảo thôi, chủ yếu muốn các ae yêu xe có 1 địa chỉ thật uy tín để chăm sóc con ngựa sắt của mình, cám ơn các ae trên diễn đàn đã xem

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Khi nào có chương trình gì mới nhớ báo cho Msn với nhé

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

M

muoilon24

Khách
khi nào lại có thêm chương trình khuyến mãi nửa vậy anh em O-H?
chúc trung tâm đắt khách

dongian20vn

Tài xế O-H
Xe máy sym chạy khoảng 3km là bị nóng máy lan ra bánh sau , chạy đường dài có mùi khét, em đang nghi bị roc máy, không biết sửa lại chi phí nhiều không nhỉ , cảm ơn bác nhiều !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên