Hướng dẫn download tài liệu trên diễn đàn cho thành viên mới.

Canh Miếu
Bình luận: 59Lượt xem: 26,736

datheo

Tài xế O-H
Thời gian gần đây có một số thành viên mới có gửi câu hỏi thắc mắc về cách download tài liệu trên diễn đàn, hôm này tôi viết thớt này để chia sẻ chi tiết cách download tài liệu về để nghiên cứu học tập cho các bạn.

Bước 1: Di chuyển đến chuyên mục tài liệu , phần mềm của diễn đàn

View attachment 67905

Bước 2: Chọn tài liệu mà các bạn muốn down về để nghiên cứu học tập.

View attachment 67906

Ví dụ tôi muốn tải Bộ tài liệu: Toàn bộ sơ đồ mạch - Hệ thống điện xe Hyundai Universe (PY) D6HA Enginne 2012 của cụ Aston_martin

Bước 3: Kéo xuống dưới chọn mục file đính kèm của tài liệu nhấn vô dòng Tải về ngay

View attachment 67907

Bước 4: Xác nhận mua để download.

Sau khi nhấn vô dòng Tải về ngày thì sẽ hiện lên một trang yêu cầu bạn chắc chắn xác nhận để mua tài liệu. Phí tài liệu sẽ bị trừ ngay trong thùng xăng của bạn.

View attachment 67908

Sau khi chọn Đổ Xăng và Tải về bạn sẽ down về được một File TXT chứa link download tài liệu

View attachment 67909

Bước 5: Copy link download và dán vào trình duyệt để tải tài liệu.

View attachment 67910

Các bạn đợi 45s và nhập password ( nếu có ) sẽ hiện lên link download. Và link down này sẽ có hiệu lực
trong vòng 6 giờ.

View attachment 67911

Nhấn vô link để tải tài liệu về nghiên cứu.

View attachment 67912

Bước 6: Mở tài liệu và nghiên cứu học tập thôi.

View attachment 67913

Một số lưu ý khi tải tài liệu:

- Nick thành viên trên diễn đàn đã được xác thực mail.
- Số xăng của bạn phải nhiều hơn hoặc bằng phí của tài liệu
- Tắt tính năng dịch tự động của trình duyệt, không trong quá trình tải sẽ không hiện link download.

Chúc các bạn thực hiện thành công việc down tài liệu với 6 bước tôi đã hướng dẫn.
Rất chi tiết cho các bạn trẻ, cám ơn cụ đã chia sẻ

tregh

Tài xế O-H
سلام مدیر.من میخواهم سندی در مورد جرثقیل تادانو بارگیری کنم هزینه و سوخت کافی هم دارم اما انجام نمیشود.قبلا در مورد جرثقیل کوماتسو این کار را کرده ام پ دانلود میشد. اما اکنون دانلود سند تادانو ممکن نیست

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên