Hướng dẫn cách để tích lũy xăng trên diễn đàn

Canh Miếu
Bình luận: 286Lượt xem: 92,596

Vu_Phong128

Tài xế O-H
Cảm ơn addmin, em tham gia cập nhập cũng đủ thông tin, đăng nhập fb mà đk có 10l ạ, bao giờ em mới đủ 300l để down tài liệu đây huhu, ai làm ơn tặng em chút với ạ.

Nguyễn Xuân Giang

Giữ xe
Nhân viên
Cảm ơn addmin, em tham gia cập nhập cũng đủ thông tin, đăng nhập fb mà đk có 10l ạ, bao giờ em mới đủ 300l để down tài liệu đây huhu, ai làm ơn tặng em chút với ạ.
Cụ có chủ đề nào hay đăng lên cho anh em thảo luận hoặc có tài liệu hay chia sẻ lên diễn đn hoặc viết bài chia sẻ kiến thức ô tô là có xăng ngay. Đừng đi xin cụ, ai cũng phải đóng góp để có xăng thôi. Hãy đóng góp để được nhận lại bằng xăng.

Vu_Phong128

Tài xế O-H
Cụ có chủ đề nào hay đăng lên cho anh em thảo luận hoặc có tài liệu hay chia sẻ lên diễn đn hoặc viết bài chia sẻ kiến thức ô tô là có xăng ngay. Đừng đi xin cụ, ai cũng phải đóng góp để có xăng thôi. Hãy đóng góp để được nhận lại bằng xăng.
Mình mới bắt đầu học việc, mới vào diễn đàn nên mọi thứ mình có đang là sự kế thừa của ng đi trước, tìm hiểu được cái gì thì trên diên đàn đều có, từ đơn giản đến phức tạp Hehe, có gì sai sót các cụ bỏ qua,mình sẽ sửa :))))

gintama

Tài xế O-H
em cũng không biết chúc mừng sinh nhật ra sao cả, cần xăng tải tài liệu lắm mà k biết làm như nào, mới vào nên k rõ lắm :))

gintama

Tài xế O-H
cảm ơn bác nha :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên