Hui-bicar thông báo mời họp!

khoadongluc
Bình luận: 129Lượt xem: 12,630
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
danh sách mai đi nè !

1.giacmolambor...
2. kuban
3.wanted
4.chu huy long
5. khoa dong luc
6. ot2
7 van cong
8. vanlinh
9.pemeoho
10.pepoo
11.peheo
12. fx_dt
13. sdc1412
14. trankhactoan
còn 5 người nưa đang cập nhật
tổng số tạm thời 20

kuBAN

Tài xế O-H
khổ lắm admin-hibiker đến giờ người ta mới nhỚ đến mà mời mừ thôi kệ đi bằng niềm tin và tấm lòng cũng ok đổ 20k xăng xuống tắm và ngắm biển vũng tàu cũng là ok rồi
xăng 15700k-1/l mà 20000k sao mà tới ngắm được biển .

tienle

Tài xế O-H
xăng 15700k-1/l mà 20000k sao mà tới ngắm được biển .

đúng rồi ! 2ok mà đi từ gò vấp tới vung tàu được chỉ trừ khi trong bình đang còn đầy xăng hehehe!!! nếu mai tham gia được thì em sẽ gặp các anh em tại ngã 3 tân vạn được ko vậy ? bậy giờ đang phải giải quyết là bà nội hay bà ngoại sẽ được đi đây nè huhuhu 2 bà bạn đều đòi đi hết !!!!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
đúng rồi ! 2ok mà đi từ gò vấp tới vung tàu được chỉ trừ khi trong bình đang còn đầy xăng hehehe!!! Nếu mai tham gia được thì em sẽ gặp các anh em tại ngã 3 tân vạn được ko vậy ? Bậy giờ đang phải giải quyết là bà nội hay bà ngoại sẽ được đi đây nè huhuhu 2 bà bạn đều đòi đi hết !!!!
có gì bác gọi cho em 0979551551

ot2

Tài xế O-H
thông báo hoãn cuộc họp ngày 19/9

Vì 1 số trục trặc nên cuộc họp clb ngày 19/9 lúc 3h30 sẽ được dời lại, ngày họp lại chúng tôi sẽ thông báo sau, mong tất cả anh em thông cảm
anh em nào đọc được tin này thì vui lòng thông báo cho những anh em khác chưa biết, đừng để tình trạng lên văn phòng mà ko thấy đâu rồi lại rủ nhau đi nhậu
xin cảm ơn

HUI-BICAR™

Tài xế O-H
thông báo về mặt bằng ! cuả HUI-BICAR

thông báo với toàn thể anh em HUI-BICAR
sau một thời gian tìm kiếm anh em đã tìm ra một mặt bằng tại đường TÚ MỠ
sơ lược :
dài khoảng 20m
rộng : 4 m
cách trường công nghiệp : 500 m theo đường chim bay 1km theo đườgn bình thường
giá cả : 4 chai/1tháng
đặt cọc 1 tháng
ngày mai bắt đầu đi thương lượng!

ot2

Tài xế O-H
Áo cho câu lạc bộ

Đây là mẫu ao chính thức cho các thành viên bqt câu lạc bộ, sau khi làm rùi sẽ mở rộng hơn cho các bạn thành viên, mời các bạn chiêm ngưỡng :D

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
khoa công nghệ động lực trường đại học công nghiệp thành phố hồ chí minh CÂU NÀY NGHE SAO ĐÓ,RỒM RÀ WA :69:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên