Honda city tai nạn bung túi khí

conbothai37
Bình luận: 7Lượt xem: 1,763

conbothai37

Tài xế O-H
chào các bác trong diễn đàn
Hiện tại chúng em đang nhận con xe honda city tai nạn.Xe nó có 8 túi khí hiện tại bị bung 4 túi khí hông và hai túi khí bảng táp lô.Do một số lý do cá nhân nên chủ xe không thay và cài đặt lại túi khí.Vậy cho em hỏi giờ em tháo ra mà muốn khắc phục lỗi hiện thị trên bảng taplo thì phải làm sao? Mong các anh các bạn có kinh nghiệm chỉ giúp em với.
Chúc mọi người một ngày làm việc vui vẻ,hiệu quả!

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
cụ nhà mày.lừa bố mày ak.không tốt đẹp gì đâu .lũ óc
Lừa gì bạn ??? xe nổ túi khí mà bạn không thay túi khí mới !!!! nếu đã thay túi khí mới bạn không cài đặt !!!! thì đương nhiên nó sáng đèn túi khí !!!! bạn muốn tắt đèn túi khí thì bạn phải bùa thôi !!!!!! bạn có phải là dân điện ô tô không vậy ?????

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
chào các bác trong diễn đàn
Hiện tại chúng em đang nhận con xe honda city tai nạn.Xe nó có 8 túi khí hiện tại bị bung 4 túi khí hông và hai túi khí bảng táp lô.Do một số lý do cá nhân nên chủ xe không thay và cài đặt lại túi khí.Vậy cho em hỏi giờ em tháo ra mà muốn khắc phục lỗi hiện thị trên bảng taplo thì phải làm sao? Mong các anh các bạn có kinh nghiệm chỉ giúp em với.
Chúc mọi người một ngày làm việc vui vẻ,hiệu quả!
Lừa gì bạn ??? xe nổ túi khí mà bạn không thay túi khí mới !!!! nếu đã thay túi khí mới bạn không cài đặt !!!! thì đương nhiên nó sáng đèn túi khí !!!! bạn muốn tắt đèn túi khí thì bạn phải bùa thôi !!!!!! bạn có phải là dân điện ô tô không vậy ?????

TRUNGBAOSPKT

Tài xế O-H
Bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi bạn hỏi gì trên diễn đàn chứ bạn ??? xe nổ túi khí ??? bạn không thay mới và cài đặt lại túi khí ??? thì làm sao mà nó tắt đèn lỗi được hả bạn ???

conbothai37

Tài xế O-H
điện hạy không bạn không phải hỏi tui.tui không nói gì nếu đó không phải là 200 lít xăng.còn cái trò mèo ấy ai cũng biết.đã mà tháo đồng hồ thì cắt mẹ đèn luôn.xàm lồng thôi cụ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên