hỏi rơ le đề 3 chân

C
Bình luận: 2Lượt xem: 485

Công Tý

Tài xế O-H
cho nhà cháu chào các cụ ạ. chả là nhà cháu có làm con cô bé 115-1 nó bị sạc kém nhà cháu đo được 25,6v nhà cháu đem bình khác câu mà không đề được thế là nhà cháu cắt dây tín hiệu rơ le đề thì đề ăn ngay. sau đó nhà cháu loay hoay mãi mà không làm được .sau cùng nhà cháu tìm hiểu được là máy phát không phát được là hộp không cho đề . nhưng nhà cháu chưa hiểu rõ thằng em rơ le này nhà cháu xin các cao nhân chỉ giúp để nhà cháu giác ngộ . xin cảm ơn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
cho nhà cháu chào các cụ ạ. chả là nhà cháu có làm con cô bé 115-1 nó bị sạc kém nhà cháu đo được 25,6v nhà cháu đem bình khác câu mà không đề được thế là nhà cháu cắt dây tín hiệu rơ le đề thì đề ăn ngay. sau đó nhà cháu loay hoay mãi mà không làm được .sau cùng nhà cháu tìm hiểu được là máy phát không phát được là hộp không cho đề . nhưng nhà cháu chưa hiểu rõ thằng em rơ le này nhà cháu xin các cao nhân chỉ giúp để nhà cháu giác ngộ . xin cảm ơnView attachment 125875
Làm gì có chuyện,máy phát điện không phát thì không cho đề. Ai bảo vậy thì đừng có tin, bác nhé. Họ không biết nên tỏ ra nguy hiểm thế thôi

Công Tý

Tài xế O-H
Làm gì có chuyện,máy phát điện không phát thì không cho đề. Ai bảo vậy thì đừng có tin, bác nhé. Họ không biết nên tỏ ra nguy hiểm thế thôi
Vâng cảm ơn bác nhưng em có hỏi một vài người thì họ bảo rằng hộp không cho đề là chống cháy đề . Em không làm được nên em hơi cú không biết hỏng hộp hay là sao

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên