Hiace 16 chỗ máy dầu không nổ máy

hoangthanhsu
Bình luận: 31Lượt xem: 1,574

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Hiện tại mình có con Hiace 16 chỗ máy dầu bi bệnh không nổ được máy.nếu giữ nấc khởi động cho khi nổ máy rồi rút giắc khởi động mà giữ nguyên vị trí nấc đè thì nổ. Nhả về nấc ON thì chết máy. Mời các cụ chém giúp All thank's
Bác mang xe đến xưởng, anh em khám cho. Bệnh này không tư vấn cho chủ xe được

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Thế thì lại làm bác ấy hoang mang, thôi thì mỗi người một nghề mà. Bác ấy không làm được đâu, không phải thợ mà
Bây giờ làm ăn khó khăn rồi bác ạ, nhiều lái xe vào hội nhóm học hỏi nhiều bệnh lặt vặt về tự sửa, nên các bác áy học được chút kinh nghiệm trên mạng là tự sửa xe của mình,

Cai banh xe

Bây giờ làm ăn khó khăn rồi bác ạ, nhiều lái xe vào hội nhóm học hỏi nhiều bệnh lặt vặt về tự sửa, nên các bác áy học được chút kinh nghiệm trên mạng là tự sửa xe của mình,
Bệnh này không phải bệnh vặt đâu, loay hoay cháy vài thứ không biết đấy. Tôi ủng hộ việc hướng anh em chủ xe mang đi xưởng, còn về kỹ thuật thì anh em mình cứ tiếp tục chỉ đểu như thế thôi. Thế nó mới vui

Cai banh xe

Cho mình hỏi bạn đã gặp pan này chưa?. Chỉ giúp tôi với
Các ca bệnh nó có triệu chứng giống nhau nhưng nguyên nhân thì không giống nhau. Chẩn đoán thì cần phải cụ thể và thực tế chứ chữa qua thư nó khó
Xe bác có vẻ như hỏng quanh ổ khóa điện, nhưng không chắc chắn lắm, cần xem thực tế. Nếu xe bác không chạy ra được thì có thể gọi xe kéo đến xưởng được mà

Hoàng Nhật

Tài xế O-H
Test ổ khóa kiểu gì mà cụ bảo k phải, cụ đề nổ xong giữ nguyên chìa khóa rồi rút cái dây điện ăn vào chuột đề ra cho đề nó không quay nữa xem máy còn nổ không

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên