Đóng góp xây dựng vì sự phát triển của cộng đồng ô tô Việt Nam!

khoadongluc
Bình luận: 106Lượt xem: 15,736

gie-rach

Tài xế O-H
em bé mới lớn - ủng hộ 25kg giẻ lau máy loại 1 ( 20 .000/kg) - thứ 2 komatsu-6 chuyển vào luôn nhé . Các bác phát triển mạnh vào để em còn đắt hàng nhỉ:))

spdntb

Tài xế O-H
Mới mất thẻ ngân hàng Đông Á xong. Nếu như bác mở thêm cái AGRIBANK nữa thì hay
Anh em SV mình toàn dùng đồ của nông nghiệp cả mà
Ủng hộ hết lòng O-H.

phamhuy

Tài xế O-H
Vì một số lí do khách quan nên bây giờ em mới đọc được bài post này, đây là một cơ hội để đóng góp diễn đàn. Em chân thành cảm kích khi bác admin nói ra khó khăn trước mắt để a e cùng giải quyết. Em xin đóng góp 500k. Em đã chuyển khoản cho bác. Bác kiểm tra lại nhé

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Vì một số lí do khách quan nên bây giờ em mới đọc được bài post này, đây là một cơ hội để đóng góp diễn đàn. Em chân thành cảm kích khi bác admin nói ra khó khăn trước mắt để a e cùng giải quyết. Em xin đóng góp 500k. Em đã chuyển khoản cho bác. Bác kiểm tra lại nhé
đã nhận được và cảm ơn tấm lòng của cụ dành cho oto-hui!
thông tin người gửi : phamn ngoc duc huy
Số tiền : 500.000 VND
Ngân hàng : đông á
giờ nhận : 22h30 ngày 17/12

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Cập nhật danh sách đóng góp duy trì server phát triển cộng đồng ô tô việt nam :

1. Gara Thiện nhân (Gia lai -Pleycu) : 1.000.000 vnd (Một triệu đồng)
2. Anhbinhpro (Gia lai) : 200.000 (hai trăm ngàn đồng)
3. Phamhuy (Lâm đồng ) công tác tại mẹc sài gòn : 500.000 vnd (năm trăm ngàn đồng)
4. Pntq : (yên bái) 200.000 VND (hai trăm ngàn đồng)
5. Maihuytan (Quảng ngãi) : 100.000 VND (một trăm ngàn đồng)
6. Hyundai ( đang làm thủy điện tại lào) : 500.000 VND ( năm trăm ngàn đồng)
Tính đến hôm nay số tiền ủng hộ hiện thời là : 2.500.000 VND

nguyenphucdinh

Tài xế O-H
các bác giỏi thật đó,em mong mọi người phát triển manh hơn nữa ạ,bác khoadongluc ơi có thể nhắn tin để ủng hộ,hay gửi mã thẻ điện thoại cho bác cũng được,chứ ủng hộ ít quá ra ngân hàng giao dịch cũng khó ạ!!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
các bác giỏi thật đó,em mong mọi người phát triển manh hơn nữa ạ,bác khoadongluc ơi có thể nhắn tin để ủng hộ,hay gửi mã thẻ điện thoại cho bác cũng được,chứ ủng hộ ít quá ra ngân hàng giao dịch cũng khó ạ!!

Rất cảm ơn bác . Chúng tơi ghi nhận tấm lòng từ bác . Của ít lòng nhiều bác ạ . đối với chúng tôi bao nhiêu của các bạn đóng góp chúng tôi đều quý :b

thaoha

Moderator
đã nhận được và cảm ơn tấm lòng của cụ dành cho oto-hui!
thông tin người gửi : phamn ngoc duc huy
Số tiền : 500.000 VND
Ngân hàng : đông á
giờ nhận : 22h30 ngày 17/12
các cụ thông cảm nhá mấy hôm nay em bận quá chưa ra ủng hộ các cụ đc chắc mai mới đi đc,có gì xin các cụ thứ lỗi cho về vc chậm trễ này

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên