Đau đầu với nghề sửa chữa ô tô

NguyenHungHB
Bình luận: 101Lượt xem: 12,612

ACACAC

Tài xế O-H
E thì gặp ca khó đỡ các bác ạ xun vào gara ông chú lm thì e mới học trung cấp ra trc trong trg thò toàn mô hình vs các cái chính mà học thì toàn đồ cổ phá thoải mái k lo h ra xin dc gara ông chú lm thì ông ý mở dc 1 năm mà 2-3 thợ bỏ lm thì m lm dc 1 hôm thì dủ thằng b lm cùng m rát lại suy nghĩ lm sợ hỏng đồ của khách nên cũng k giám mạnh tay nên mà toàn các cái m chưa làm bjo nên toàn hỏi thì ông ý toàn cáu gắt vs m còn bảo m là k hợp tuổi nên m nản lắm thằng lm cùng thì ông ý k bjo nói nặng lời còn m thì ông ý nói như chửi m vậy muốn nghỉ quá mà k có chỗ nào lm. Mà lm từ 7h30-12h nghỉ ăn xong 1h làm nhiều hôm lm luôn đến 9-10 mới dc nghỉ ý mệt lắm cố nhưng ông ý cứ lm m nản muốn bỏ nghề quá nhưng nghĩ 2 năm học mất bn t.g rồi tiền của bố mẹ bỏ thì lại bị làng xóm ngta nói thì ngại lắm các bác có cao kiến gì k giúp m vs
Hãy tiếp tục - vì sung không bao giờ rụng vào mồm kẻ lười và không có ý chí Tôi thấy ông thầy của bạn vẫn còn tốt chán -

ga_auto37

Tài xế O-H
Đúng là thời gian mới vào thì nản thật.nhất là sinh viên mới vào.mình còn nhớ là mới ra trường là 1 thằng trắng trẻo.đẹp trai.cái tôi trong người của thằng thanh niên cao lắm.ra trường đi phụ duoc 2 tháng bị hách dịch ghê lắm..lại gặp mấy lão thợ giấu nghề bỏ mịa..các bác cứ nghĩ là làm moay-ơ mà hỏi nó cung k chỉ..mà tính em thì tò mò.k biết chi la hỏi.tìm hiểu bằng được.có 1 lần giờ nghỉ trưa trốn mở xe ra xem.vậy là xe k nổ dk.chủ chửi mình tới tấp.nản quá e về nhà làm ruộng..làm ruộng dk mấy tháng nản qua lại xin cty xây dựng sửa xe.làm đay được cái sướng được tự do tìm tòi..được phá.hư cũng có cách lách luật.hehe.rồi phá.rồi học.rồi rút kinh nghiệmlàm thời gian roi mình yêu nó lúc nào k hay..các bác cứ ngĩ là tối nào cũng nghĩ về pan bệnh..buổi ngày mình tháo ra duoc cái gì thì tối ngủ tự hỏi tại sao nó làm vậy??hư nó sẽ hiện tượng gi???luôn luôn hỏi tại sao va tại sao??? .ròi đọc tài liệu rồi ít năm sau cũng nhận xe làm dk thôi...chuc các bác thành công.mac dù e moi vao ngghe dk 2năm ruoi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên