Cơ cấu bàn ép lá côn của số tự động

Tuancoi194
Bình luận: 21Lượt xem: 4,520

Tuancoi194

Tài xế O-H
Các bác cho em hỏi tí ạ hôm nay em tháo số tự đông ra mà nhìn cơ cấu bàn ép lá cồn mà e trả hiểu gì ạ bác nào biết chỉ em với ạ côn này là loại côn gì ạ và nó hoạt động thế nào ạ mong được các bác chỉ bảo a em cám ơn ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các bác cho em hỏi tí ạ hôm nay em tháo số tự đông ra mà nhìn cơ cấu bàn ép lá cồn mà e trả hiểu gì ạ bác nào biết chỉ em với ạ côn này là loại côn gì ạ và nó hoạt động thế nào ạ mong được các bác chỉ bảo a em cám ơn ạ

View attachment 72879
- Côn này côn loại gì? Trả lời: côn ma sat ướt
- Cái trong hình là biến mô. Bác đang học ở đâu vậy??

chatproxx

Tài xế O-H
cụ vao youtube tim kiêm automatic transmission sẽ có nhiều kết quả cho câu trả lời của cụ. cụ cố gắng xem hinh không cần hiểu nó nói gì.1 ngày cụ cũng khám phá ra khá nhiều thứ.thực ra em cũng chưa bổ số nhiều. xác định được hỏng hộp số và mạnh dạn báo thay mà không run là em thành công rồi .còn lại cũng chỉ dừng lại ở thay dầu và lọc.hi.

Tuancoi194

Tài xế O-H
Bác cho e hỏi ngu ti a hôm nay e thấy 1 con xe spark nhập số tự động nó báo đèn chếch đọc lỗi thì
Thì nó báo lỗi p0500)(cảm biến tốc độ xe A) cam biến này nằm ở đâu ạ và nó có giống cảm biến công tớ mét không ạ cam biến tốc độ xe này nó trên tập không ạ mong bác chỉ bảo a e cam ơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên