Chi tiết trên động cơ Hyundai

T
Bình luận: 45Lượt xem: 2,981

tuancoi1501

Tài xế O-H
tôi sửa xe cho
đúng rồi cụ ạ.cty e có 6 con này.e cũng đang tìm hiểu về dòng xe này.mấy con dwoo la dòng máy cơ rồi nên cũng ko khó lắm.
đúng rồi cụ ạ.cty e có 6 con này.e cũng đang tìm hiểu về dòng xe này.mấy con dwoo la dòng máy cơ rồi nên cũng ko khó lắm.
tôi sửa xe cho xuyên sồm từ hồi phúc xuyên chỉ có mấy cái xe 16 chỗ. tôi sửa xe bên vườn đào. chắc bác công tác ở cửa ông ah. a e lưu số có j khó alo. tôi ít va vào dwo nên nếu gặp có j giúp đỡ nhau.

NamCt

Tài xế O-H
tôi sửa xe cho

tôi sửa xe cho xuyên sồm từ hồi phúc xuyên chỉ có mấy cái xe 16 chỗ. tôi sửa xe bên vườn đào. chắc bác công tác ở cửa ông ah. a e lưu số có j khó alo. tôi ít va vào dwo nên nếu gặp có j giúp đỡ nhau.
vậy à.thế thì a chắc sẽ nhiều kinh nghiệm hơn e rồi. làm trong đây cũng hơn 5 năm rồi.giờ e đang ở xưởng Uông bí.đây là số của e 0972717685 trình độ e còn thấp có gì thì a chỉ bảo thêm.mà a làm bên dòng xe nào vậy.e tên Nam 27t.

tuancoi1501

Tài xế O-H
vậy à.thế thì a chắc sẽ nhiều kinh nghiệm hơn e rồi. làm trong đây cũng hơn 5 năm rồi.giờ e đang ở xưởng Uông bí.đây là số của e 0972717685 trình độ e còn thấp có gì thì a chỉ bảo thêm.mà a làm bên dòng xe nào vậy.e tên Nam 27t.
27 tuổi hơn tuổi e rồi.e 26
hồi e làm phúc xuyên là hồi e làm xe ông xuyên có toàn 16 chỗ chứ chưa có xe to. mà xe ông xuyên chủ yếu toàn làm sưởng dưới cẩm phả mà.uông bí thì xe to làm j có ở đấy

NamCt

Tài xế O-H
27 tuổi hơn tuổi e rồi.e 26
hồi e làm phúc xuyên là hồi e làm xe ông xuyên có toàn 16 chỗ chứ chưa có xe to. mà xe ông xuyên chủ yếu toàn làm sưởng dưới cẩm phả mà.uông bí thì xe to làm j có ở đấy
vậy ah.bây giờ xuong trên này tập trung nhiều xe to rồi. vì nó là xưởng trung tâm mà.

NamCt

Tài xế O-H
[UOTE="tuancoi1501, post: 429801, member: 191011"]bác chuyên thợ điện trên này ah. ở đấy thợ điện thợ gầm riêng hết hay chung hả a[/QUOTE]
Ko mình làm máy gầm còn phần điện c ũng biết chút ít. Ở đây đã là thợ thì cái gì cũng làm hết.

tuancoi1501

Tài xế O-H
[UOTE="tuancoi1501, post: 429801, member: 191011"]bác chuyên thợ điện trên này ah. ở đấy thợ điện thợ gầm riêng hết hay chung hả a
Ko mình làm máy gầm còn phần điện c ũng biết chút ít. Ở đây đã là thợ thì cái gì cũng làm hết.[/QUOTE]
thế xe ddwwo mới thế mà vẫn là máy cơ ah. không có con nào máy điện ah

tuancoi1501

Tài xế O-H
thế có con mobihome nào bị hỏng nặng bệnh nào mà ở đấy ko sửa được chưa. về phần điện đáy. thế ở đấy thợ điện với thợ gầm như nhau hết ah. ko phân biệt từng mảng ra ah

NamCt

Tài xế O-H
thế có con mobihome nào bị hỏng nặng bệnh nào mà ở đấy ko sửa được chưa. về phần điện đáy. thế ở đấy thợ điện với thợ gầm như nhau hết ah. ko phân biệt từng mảng ra ah
ko bạn nhé. ở đây thì ko phân biệt thợ máy gầm điện đâu.cty mình ko có con mobihome nào cả.có hai con mới lấy thì lắp máy waichai thôi

tuancoi1501

Tài xế O-H
mình chưa làm máy phát loại đấy bao giờ cả. con đấy có hai máy phát, mình nghĩ chắc cũng dễ làm thôi.ko có gì khó cả nếu đã hiểu về điện oto
bạn đã làm máy phát xe máy điện bai giờ chưa.quan trọng mình thắc mắc xem đời đấy là máy phát chổi than hay kích từ như máy phát máy điện

tuancoi1501

Tài xế O-H
có mấy con dwoo FX120 thì nó là bán điện tử nhưng vẫn thiên về cơ nhiều hơn.[/QUOTE]
vậy là dòng đaiwo mói nhất
có mấy con dwoo FX120 thì nó là bán điện tử nhưng vẫn thiên về cơ nhiều hơn.[/QUOTE]
vậy là máy daiwo đời cao cũng ko có máy điện mà chỉ điện bán dẫn là hết thôi ah.hic hic.vậy cứ chọc lung tung cũng ko sợ j nhỉ

NamCt

Tài xế O-H
[QU là dòng xe nào OTE="tuancoi1501, post: 431352, member: 191011"]có mấy con dwoo FX120 thì nó là bán điện tử nhưng vẫn thiên về cơ nhiều hơn.[/QUOTE]
vậy là dòng đaiwo mói nhất
vậy là máy daiwo đời cao cũng ko có máy điện mà chỉ điện bán dẫn là hết thôi ah.hic hic.vậy cứ chọc lung tung cũng ko sợ j nhỉ[/QUOTE]
Cao là dòng xe nào cụ nên nói rõ hơn nếu là dòng xe FX120 và FXII12 thì là bơm cơ máy cơ nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên