Chào mừng tài xế mang biển số 88888 !

A
Bình luận: 12Lượt xem: 2,735

admin

Tài xế O-H
Với chặng đường 1 năm +5 tháng hoạt động đến nay ban quản lý trung tâm điều phối xe O-H chuẩn bị chào đón bác tài mang vinh dự được mang biển số đẹp nhất diễn đàn 88888 trong năm 2010 .
Chúng ta cùng chờ đón và xin chân thành gởi lời chúc mừng đến thành viên thứ 88.888 !

otohui

Tài xế O-H
Nhanh thật mới chào đón thành viên thứ 50000 va6y5 mà sau hơn 5thang lại chào đón thành viên thứ 88.888 con số sẽ rra6t1 may mắn và thành công !

MinhHoang

Tài xế O-H
Với chặng đường 1 năm +5 tháng hoạt động đến nay ban quản lý trung tâm điều phối xe O-H chuẩn bị chào đón bác tài mang vinh dự được mang biển số đẹp nhất diễn đàn 88888 trong năm 2010 .
Chúng ta cùng chờ đón và xin chân thành gởi lời chúc mừng đến thành viên thứ 88.888 !

trời ơi tiếc quá,mình mang biển số chỉ có OH-88 ah-vậy có được hưỡng sáy chút gì không vậy adin ?

khamanpro

Tài xế O-H
Bac nao bao em it len tieng thj khong phai em im tieng ma dao nay em pan it co thoi gjan . Xin chuc mung pac tai mang bien 88888 . Chuc pac luon vui ve , hanh Phuc . Thanh cong

khamanpro

Tài xế O-H
Ma lam luc em len doc ,down mot so tai lieu sao toan bi an , hay la lam sao ho cac pac . Em cung muon post bai va tai lieu nhung ma dua tai lieu len kho wua

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên