Cần trợ giúp volvo 145B báo mất kết nối hộp

ngocsonckdlhy
Bình luận: 25Lượt xem: 6,895

ngocsonckdlhy

Tài xế O-H
Thưa các cụ, các bác, các anh, em đang làm con volvo EW 145B tình trạng màn hình báo lỗi như sau: máy hiện tại đề nổ được mà không ga lên được. công tắc thoát hiểm vẫn sử dụng được . bác nào có cao kiến gì giúp em với. nhân tiên bác nào có sơ đồ điện của em nó cho em xin với ạ.

daotuan

Tài xế O-H
bệnh này là bệnh truyền thống của dòng volvo145 này,
cái của bạn bị mất đường mạng CAN j1939 của hộp thủy lực

Đinh Công Văn

Tài xế O-H
Thưa các cụ, các bác, các anh, em đang làm con volvo EW 145B tình trạng màn hình báo lỗi như sau: máy hiện tại đề nổ được mà không ga lên được. công tắc thoát hiểm vẫn sử dụng được . bác nào có cao kiến gì giúp em với. nhân tiên bác nào có sơ đồ điện của em nó cho em xin với ạ.

View attachment 58927
kểm tra dây rẫn nếu mà không gì thì cụ vác hộp đi xửa nhé em cũng bị như vậy thay hộp đen khác là ok cụ ạ

anhhoang67537

Tài xế O-H
Em chào các cụ. Các cụ cho em hỏi là em cũng đang làm con máy volvo145B đề nổ bình thường nhưng ga không lên và mất hết thuỷ lực ạ. Các thao tác mất hết. Mà hình báo lỗi như trên ạ.
Cụ nào có cao kiến giúp nhà em với. Em chân thành cảm ơn ạ

VanTienNguyen

Tài xế O-H
Em chào các cụ. Các cụ cho em hỏi là em cũng đang làm con máy volvo145B đề nổ bình thường nhưng ga không lên và mất hết thuỷ lực ạ. Các thao tác mất hết. Mà hình báo lỗi như trên ạ.
Cụ nào có cao kiến giúp nhà em với. Em chân thành cảm ơn ạ
Hồi trước em cũng có con bị bệnh tương tự thế này. Mà hay ở chỗ là nổ máy lên, rút giắc điện màn hinh ra là làm việc bình thường.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên