Cần tìm thầy hoc điện oto online

mrthehai
Bình luận: 71Lượt xem: 5,013

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào bạn ! Học online cần phải có hệ thống phù hợp như webina, đường truyền ổn định và kỹ năng truyền đạt "Kinh khủng" để học viên có thể nghe tiếng mà hiểu ra vấn đề :))
Nói chung em nghĩ là bác nên tìm một cụ nào đó cứng một chút , rồi lăn vào va chạm và hỏi trực tiếp sẽ mau tiến bộ hơn
Cơ bản là bác học viên muốn...giảm giá thành, giảm xuất đầu tư cho việc học tập ạ

hnduc

Tài xế O-H
học mà ko có hành thì củng bỏ . ra lm mà ko có thầy chỉ mà nhát là điện oto thì chỉ cần sơ suất là cả gia tài ra đi mà ko đủ đền cho xe ng ta đâu cụ ạ . tôi khuyên cụ cứ chịu khó đi xa học hỏi chứ cứ ở 1 chỗ thì khó có dc cái khôn lắm

duyquyet19

Tài xế O-H
lạy cụ, học điện mà online thì học bằng mắt. học cái mạch điện qua sách vở còn dk chứ ra xe thực tế thì chỉ bằng răng, chưa kể thợ ngta đấu tắt các dây nữa

lethuyen13

Tài xế O-H
Cũng là 1 ý tưởng hay nhưng cũng khó thực hiện được. Nhưng cháu có ý thế này, nếu cụ nào có lòng tốt và thời gian rảnh có thể để lại thông tin để lúc gặp bệnh khó không lên diễn đàn được có thể hỗ trợ từ xa. Như vậy sẽ thuận tiện hơn trong công việc.

hnduc

Tài xế O-H
lạy cụ, học điện mà online thì học bằng mắt. học cái mạch điện qua sách vở còn dk chứ ra xe thực tế thì chỉ bằng răng, chưa kể thợ ngta đấu tắt các dây nữa
ừ thì chả lẽ cụ bảo chủ thớt ko hoc bằng
mắt thì bằng thực tay sờ chắc

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cũng là 1 ý tưởng hay nhưng cũng khó thực hiện được. Nhưng cháu có ý thế này, nếu cụ nào có lòng tốt và thời gian rảnh có thể để lại thông tin để lúc gặp bệnh khó không lên diễn đàn được có thể hỗ trợ từ xa. Như vậy sẽ thuận tiện hơn trong công việc.
Hỗ trợ từ xa như thế nào ạ?

Thealphaman

Tài xế O-H
em nghĩ chả ai điên đâu mà đi dạy online cho bác, vừa mất thời gian lại vừa chả biết cái ông trò của mình có hiểu được gì ko chứ.

LeDinhVu

Tài xế O-H
do e ở quảng trị mà nhà không có điều kiện đi học xa nên em muốn kiếm thầy học online về điện thui ạ. bác nào muốn nhận học trò ib em cái nha. em cảm ơn nhiều ạ
Mình thật ko hiểu nổi,tại sao những tầng lớp trẻ,đc tiếp cận vs công nghệ ngày 1 hiện đại của nghành công nghiệp ô tô lại có những sn thiếu tích cực và lạc hậu đến nổi ko biết đâu là giá trị của nghề sửa chữa ô tô.và mình cũng ko biết những sn như vậy thì hỏi sau này có giúp j đc cho nghành ô tô của nước nhà ngày 1 đi lên hay làm cho nó trở về thời phong kiến.mình khuyên những ai ko hiểu hoặc biết j về giá trị của nghề sửa chữa ô tô thì nên kiếm nghề khác,nhàn hạ,lương cao,ko vất vã hơn nghề ô tô mà làm.
Trích câu nói vui và dí dỏm của tiến sĩ Lê Thẩm Dương : RẤT NHIỀU NGƯỜI MẶC ĐỒ THẾ KỶ 21.NHƯNG TƯ DUY LẠI ĐANG Ở THẾ KỶ 13 @@!

hungem

Tài xế O-H
do e ở quảng trị mà nhà không có điều kiện đi học xa nên em muốn kiếm thầy học online về điện thui ạ. bác nào muốn nhận học trò ib em cái nha. em cảm ơn nhiều ạ
- Chào bạn !
Bạn đã qua chạm,tiếp xúc với nghề này chưa vậy?
Phương pháp học qua on lai,không được đâu bạn,bạn nên bỏ ý định này đi,vì nghề điện ô tô,phải mắt thấy,tai nghe,tay sờ,mới giải quyết được vấn đề,vì nghề này rất triều trượng và đòi hỏi kỷ năng của người thợ,cho nên mình khuyên bạn nên cố gắng tìm thầy giỏi mà học nhé,bạn phải nổ lực và yêu nghề thì mới học được

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên