cần giúp đỡ quy lát everést

D
Bình luận: 33Lượt xem: 2,391

hiennhi30033003

Tài xế O-H
Kì lạ loại cave for này tìm mãi ko thấy dấu vết thế mới akay cuối cùng thay mặt máy theo cảm tính và qua anh em tư vấn hết bệnh mà ko tìm được thủ pạm
dòng for thì không phải nứt mặt may mà là nứt chân sam cho nên không kiểm tra được, thường thì khi bị nứt thao bên phần xã ngay đầu trucbo sẽ thấy có 1 lớp trang giống như muối đóng lại,loi nay la loi truyen kiep cua dong for roi chi co thay quy lat moi thoi

hunghanam

Tài xế O-H
dòng for thì không phải nứt mặt may mà là nứt chân sam cho nên không kiểm tra được, thường thì khi bị nứt thao bên phần xã ngay đầu trucbo sẽ thấy có 1 lớp trang giống như muối đóng lại,loi nay la loi truyen kiep cua dong for roi chi co thay quy lat moi thoi
Em ko hiểu lắm bác viết rõ hơn một tý

hiennhi30033003

Tài xế O-H
Em ko hiểu lắm bác viết rõ hơn một tý
quy lát của for everet nó hay bị nứt chân sam đó bạn là cái vòng ở giữa chô pet dầu phun xuống pitton ,do máy nóng quá nhiệt là bị ,kiểm tra khi máy đang nổ, mở nắp két nước có hiện tượng xì bong bóng kem theo khói đen nó tao 1 mang mong chu không phải nhớt nha ,thay giống như thôi ron quylat nhung khi tang ga manh cung khong phun nuoc manh nhu thoi quylat ,tat may mo ben phan po se thay co mot lop trang nhu muoi dong xung quanh do hien tuong nuoc ra po,con thao quylat ra thi cung nhin khong ra khong co cach thu.
Ae thông cảm nha mình chỉ biết ít kinh nghiệm nên ae chém nhẹ nha

andung

Tài xế O-H
ban tháo buzi sấy ra,su dụng bộ nén nước làm mát lên 1,5bar, đặt một miếng bìa giấy lên trên các lỗ buzi sấy rồi đề máy kiểm tra xem có nước bắn ra từ các lỗ buzi sấy ko,nếu thấy có nước bắn ra thì nứt mặt máy

hunghanam

Tài xế O-H
Cám ơn bác nhiều
quy lát của for everet nó hay bị nứt chân sam đó bạn là cái vòng ở giữa chô pet dầu phun xuống pitton ,do máy nóng quá nhiệt là bị ,kiểm tra khi máy đang nổ, mở nắp két nước có hiện tượng xì bong bóng kem theo khói đen nó tao 1 mang mong chu không phải nhớt nha ,thay giống như thôi ron quylat nhung khi tang ga manh cung khong phun nuoc manh nhu thoi quylat ,tat may mo ben phan po se thay co mot lop trang nhu muoi dong xung quanh do hien tuong nuoc ra po,con thao quylat ra thi cung nhin khong ra khong co cach thu.
Ae thông cảm nha mình chỉ biết ít kinh nghiệm nên ae chém nhẹ nha

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên