Cần các bác tư vấn cách mở gara

Tuancoi194
Bình luận: 15Lượt xem: 2,159

Gaarasamac

Tài xế O-H
Ra trường được một năm :) Kinh nghiệm thương trường và chiến trường của Bác sao rồi. Nguồn vốn mặt bằng nữa, ổn hết chưa ?

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
E mới ra trương đươc 1 năm giờ e muốn mở gara ở ngoại thành hà nội tuy kinh nghiện còn quá non nhưng e vẫn muốn mở gara mong các bác tư vấn e xin cám ơn
Chúc bác mọi sự hanh thông.
Đầu tiên, bác nên tìm một người thợ đáng tin cậy, tay nghề vững rồi tính sau

wensheng

Tài xế O-H
Không vội được đâu bạn, vừa ra trường đã mở hơi khó khăn đấy, quyết tâm mở nên vô xưởng nào đó làm lấy kinh nghiệm đã, và dần tuyển quân

buianhduy123456

Tài xế O-H
Có 3 thứ bạn cần phải có nếu muốn có 1 cơ sở riêng.1)Nhân lực trong tay bạn phải giỏi,tay nghề cao,có tâm với nghề.2)Vốn phải có,nguồn hàng tốt,giá cả phải chăng.3)Quản lý tốt,có thể kinh nghiệm thực tế bạn không cao,nhưng bạn có tài quản lý thợ,giao tiếp,ngoại giao,kéo xe về garage.Nhìn chung bạn có tâm với nghề thì cứ việc làm,ai cũng khởi đầu từ con số 0.1 số người kinh nghiệm có,làm nghề lâu năm,nhưng mở cơ sở riêng thì lại thất bại.Khi bạn đi làm công,thì tay nghề +đạo đức quyết định tiền trong ví bạn.Khi bạn mở cơ sở riêng,nhiêu đó thôi chưa đủ,tay nghề cao,không biết cách giao tiếp,lôi kéo khách hàng thì cũng đóng cửa.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tôi thấy rằng, nếu mở thì cũng không cần đi từ thợ đâu. Làm thợ thì mở xưởng khó thành công hơn là không

chatdv

Tài xế O-H
E mới ra trương đươc 1 năm giờ e muốn mở gara ở ngoại thành hà nội tuy kinh nghiện còn quá non nhưng e vẫn muốn mở gara mong các bác tư vấn e xin cám ơn
Có tiền, dám nghĩ, dám làm, mọi sai lầm sẽ được trả giá bằng tiền. Còn không có tiền, cứ bình tĩnh. Âu nó cũng là cái số, người giỏi là người biết tập hợp những người giỏi về làm cho mình. Chúc bác sẽ là một ông chủ giỏi, tập hợp được những người thợ có tâm và có tầm. Một lần nữa, chúc bác may mắn, thành công!

maquina

Tài xế O-H
1- tìm kiếm một vị trí tốt
2-có vốn cho công việc bình đẳng
3-có mong muốn vượt trội
4- có kiến thức
5-có nhân viên được đào tạo và đáng tin cậy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên