cách khắc phục chế hòa khí tốn xăng loại hai họng hút

ngocthanh27
Bình luận: 25Lượt xem: 3,284

hungem

Tài xế O-H
tình hình là em đã cho nó xuống còn 17l rồi các cụ ạ hóa ra mình cứ đi sâu về chế hòa khí quá chứ thực ra bệnh mà không ai nghĩ đến là em nó nóng máy quá lên ngốn xăng kinh vì trước thay két nước mỏng quá không đúng chủng loại lên máy nóng không hiểu sao ăn xăng kinh vậy .nay chủ xe chạy bảo ổn rồi em nhẹ cả người
- Dòng nay chuyển qua chế hòa khí,ngốn 17l,là ngon rồi ấy bạn

hungnguyen012

Tài xế O-H
tình hình là em đã cho nó xuống còn 17l rồi các cụ ạ hóa ra mình cứ đi sâu về chế hòa khí quá chứ thực ra bệnh mà không ai nghĩ đến là em nó nóng máy quá lên ngốn xăng kinh vì trước thay két nước mỏng quá không đúng chủng loại lên máy nóng không hiểu sao ăn xăng kinh vậy .nay chủ xe chạy bảo ổn rồi em nhẹ cả người
vậy bác thay lại két nước khác ak

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tại sao lại dẫn đến két nước, có biểu hiện gì à, hay tự nhiên nghĩ ra lại trúng?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên