Các cụ tư vấn giúp nhà cháu với pc200-8

thaoha
Bình luận: 41Lượt xem: 3,727

bomva

Tài xế O-H
nhà cháu hỏi ga tự động để ->as thấp của D/C mờ
chả nhẽ lại bị kẹt cả hai con trên bộ hòa cắt bơm :5::5::5: !!!

bomva

Tài xế O-H
nâng cần ghì thì as bơm trong nhẩy
ghì arm thì as bơm ngoài nhẩy komatsu hay chơi kiểu mắc //
thôi nhà cháu về sớm cho vợ con nó mừng !!!

bomva

Tài xế O-H
cụ chủ thớt đâu nhỉ khai ra đi.nếu không phải ở phần nêu trên thì chỉ có thể là do giặc lái nghịch ngợm roài !!!

thaoha

Moderator
cụ chủ thớt đâu nhỉ khai ra đi.nếu không phải ở phần nêu trên thì chỉ có thể là do giặc lái nghịch ngợm roài !!!

nghi ngờ lắm .chắc trước khi đi làm nghề đã qua khóa đào tạo dò bom mìn.cứ do tiếp đi xem mìn. nổ trúng chỗ cần nổ ko mới là vấn đề nghe chưa cu:100::100::100::100::100::100:cứ thế nhá

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Em mạo muội hỏi bác thế nay con máy do bác dang kiểm tra là đang ở ma làm viêc nào, ngoài nhưng thông tin như trên thì trên máy còn có báo j nua ko. Vì e thấy với dong điều khiển như the chỉ cần xử lý cho nó điều khiển dúng là ok

thaoha

Moderator
Em mạo muội hỏi bác thế nay con máy do bác dang kiểm tra là đang ở ma làm viêc nào, ngoài nhưng thông tin như trên thì trên máy còn có báo j nua ko. Vì e thấy với dong điều khiển như the chỉ cần xử lý cho nó điều khiển dúng là ok

bẩm cụ máy mới mua về chưa làm gì ạ.máy ko báo lỗi gì .chỗ tôi bôi đỏ đó .cụ có phương án gì xử lý vậy.cụ bày cho tôi phát.thank cụ

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Con máy này em không va nhiều lắm., em nhắm mắt nói bừa nếu không đúng thì các bác đừng cười e nha, theo em nghĩ dòng PC epc cũng có thể thay đổi được bằng cách cài đặt ở trên màn hình, cũng có thể là do lái máy tọc mạch nên moi gay ra bênh trên

thaoha

Moderator
Con máy này em không va nhiều lắm., em nhắm mắt nói bừa nếu không đúng thì các bác đừng cười e nha, theo em nghĩ dòng PC epc cũng có thể thay đổi được bằng cách cài đặt ở trên màn hình, cũng có thể là do lái máy tọc mạch nên moi gay ra bênh trên

thank cụ đã tham gia thảo luận. mình vào đây để cùng nhau thảo luận đưa ra những kinh nghiệm để giúp anh nhanh tháo gỡ đc vấn đề đang vướng mắc, cho công vc đang làm hiệu quả cao.tiết kiệm đc time và tiền bạc.nên ko ai cười đâu ạ
còn vấn đề cụ đưa ra là thay đổi I cho PC-EPC trên monitor thì tôi chưa thấy tài liệu nào nói đến ạ.còn đối với PC-8 .lái máy ít cụ đủ trình để nghịch đc.và xin thưa với cụ tiếp là máy này đã qua sử dụng mua qua hãng mới chở đến công trường

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Em khôngchắc là có thể thay đổi được dong PC epç hay không, nhưng theo tài liệu noi là có thể cài đặt, thay đổi đươc mô men cua bơm, trên mã M,E,ATT mode cung có thể điều çhỉnh đươc, em nghĩ bác thu kiểm tra lại xem da đúng tiêu chuẩn chua, nếu không dduoc, theo em con máy này bị lỗi hop rùi

thaoha

Moderator
Em khôngchắc là có thể thay đổi được dong PC epç hay không, nhưng theo tài liệu noi là có thể cài đặt, thay đổi đươc mô men cua bơm, trên mã M,E,ATT mode cung có thể điều çhỉnh đươc, em nghĩ bác thu kiểm tra lại xem da đúng tiêu chuẩn chua, nếu không dduoc, theo em con máy này bị lỗi hop rùi

cụ nói là chưa làm dòng máy này bao giờ nghe chừng cụ lại khiêm tốn rồi???vì cụ đã mò tới cái mô men của pump rồi mời cụ tiếp đi ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên