Bệnh nâng cần chậm EX300-1!

T
Bình luận: 7Lượt xem: 1,182

tungconbk

Tài xế O-H
Bẩm các cụ. Tình hình bên chỗ e có con EX300-1. Hiện nay máy làm gặp sự cố nâng cần chậm (nhưng ko liên tục, lúc bị lúc ko) mọi thao tác khác thì bình thường. Em đã kiểm tra ty khiển (ko vấn đề gì), đã kiểm tra đường dầu khiển (đổi đường khiển khác máy vẫn bị). Máy nâng cần bỏ tay trang cần ko bị tụt! Cụ nào có cao kiến chỉ e với!

tungconbk

Tài xế O-H
Sáng nay e đã kiểm tra lại, khi mượn áp đường duy chuyển cần lại lên vù vù. E đang nghi con này do nâng cần không hòa được bơm. Ko biêt cụ cuongctnvn còn cao kiến gì ko nhỉ!

zezo123

Tài xế O-H
Bẩm các cụ. Tình hình bên chỗ e có con EX300-1. Hiện nay máy làm gặp sự cố nâng cần chậm (nhưng ko liên tục, lúc bị lúc ko) mọi thao tác khác thì bình thường. Em đã kiểm tra ty khiển (ko vấn đề gì), đã kiểm tra đường dầu khiển (đổi đường khiển khác máy vẫn bị). Máy nâng cần bỏ tay trang cần ko bị tụt! Cụ nào có cao kiến chỉ e với!
cụ đã làm được chưa vậy cụ. cụ đo cái a.s điều khiển balo xem nó có bị chập chờn không nếu không bị thì cứ khi nào nó nâng chậm thì cụ khuyến mại cho em nó vài búa vào balo xem ra sao

tungconbk

Tài xế O-H
cụ đã làm được chưa vậy cụ. cụ đo cái a.s điều khiển balo xem nó có bị chập chờn không nếu không bị thì cứ khi nào nó nâng chậm thì cụ khuyến mại cho em nó vài búa vào balo xem ra sao
mọi thao tác khác vẫn bình thường mà cụ. E đã đảo đường khiển rồi nhưng vẫn ko được. Con này mượn áp Di chuyển thì lại bình thường cụ ah.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên