Bác nào biết cách ráp sạc atila 3 pha cho ab125 chỉ e với!!!!!

davidmrbin
Bình luận: 21Lượt xem: 13,248

tyduong313

Tài xế O-H
không hẳn là phản khoa học không nhất thiết cái gì nhà sản xuất cũng là chuẩn , bởi nhà sản xuất chỉ chuẩn với giá mà người ta bán tới người tiêu dùng thôi bạn bởi nếu làm như mình mong muốn vẫn được nhưng khi đó giá thành không còn rẻ nữa mà thôi. Nên nhiều khi lúc mua xe không đủ tiền để mua xe có những cái mình cần rồi mình đầu tư sau cũng được . Như các nước khác hay ô tô chẳng hạn thì người ta sẽ có nhiều tùy chọn cho một phiên bản bạn
Vâng tư duy của bác vượt wa giới hạn rùi. Ỡ đây đang nói vấn đề lên sạc ati cho xe ab 125 , Theo bác nghĩ lợi ích ji cho xe.

Truonghuyen

Tài xế O-H
Vâng tư duy của bác vượt wa giới hạn rùi. Ỡ đây đang nói vấn đề lên sạc ati cho xe ab 125 , Theo bác nghĩ lợi ích ji cho xe.
không phải là như bạn hiểu mình chỉ muốn nói là tùy theo yêu câu và mong muốn của người sử dụng thì nó sẽ có ích khác nhau bạn ạ, còn nếu không thêm mắm thêm muối gì thì không nói lợi ích ở đây bạn. Bạn thử thay bằng bóng khác để cho sáng hơn chẳng hạn khi đó bạn sẽ thấy lợi ích khi lên sạc. Nhiều khi có những cái bạn cảm thấy không có tác dụng gì nhưng đôi khi trong hoàn cảnh khác nó lại có ích đó bạn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên