Xúc lật Komatsu wa320-5 mất số 2/3/4

B
Bình luận: 11Lượt xem: 861

Bantot

Tài xế O-H
Các bác tư vấn,chia sẻ thêm giúp em ít kinh nghiệm con xúc lật này với ah.con này chỉ chạy được số 1.còn các số khác không thấy thay đổi jh.e đã làm lại và bảo dưỡng hết các van, và mô tơ.kiểm tra điện trên moto1 thì k thấy thay đổi điện áp điều khiển.e đang vướng mắc về phương pháp kiểm tra điện.mong các bác giúp đỡ cho e với

Bantot

Tài xế O-H
Bệnh tình loại này thường lên quan rất rất nhiều đến điện nặng mà chủ thớt thì đang chưa biết kiểm tra thế nào thì khí quá khók
Không phải là không hiểu tý nào về điện.chủ yếu là không hiểu hết những điều kiện cần để hộp đen điều khiển van điện để thay đổi tốc độ.mminh đang nghi ngờ là con này c là chưa nhận được đủ tín hiệu các cảm biến để đưa ra lệnh thay đổi điện cho van

Bantot

Tài xế O-H
Bệnh tình loại này thường lên quan rất rất nhiều đến điện nặng mà chủ thớt thì đang chưa biết kiểm tra thế nào thì khí quá khók
Không phải là không hiểu tý nào về điện.chủ yếu là không hiểu hết những điều kiện cần để hộp đen điều khiển van điện để thay đổi tốc độ.mminh đang nghi ngờ là con này c là chưa nhận được đủ tín hiệu các cảm biến để đưa ra lệnh thay đổi điện cho van

Bantot

Tài xế O-H
Cụ nhận sửa em này, trong khi chưa hiểu được cái nguyên lý điều khiển của nó. E rằng quá sức đối với cụ rồi.
Cũng đã tìm ra được nguyên nhân rùi.nó không nhận được cảm biến vòng tua nên không thay đổi.hihi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên