Xe wave tàu bệnh ạ

V
Bình luận: 11Lượt xem: 1,151

Vinhhondavt

Tài xế O-H
Các cụ cho hỏi chút ! Có cụ nào gặp bệnh như thế này ko? Khách mag đến xe ko đạp đc, jôg như bị dính máy" . Kt : nhớt đủ ( dư lun hơn 2 xị ) tháo ổ bi đề bình thường, cầm vô lăg quay đc hơn nửa vòg thì cứg. Tháo lốc nồi kt bìh thừog lun. Quay vẩn thế . Làm đến đay dừg lại : cho em hỏi các cụ nó bị gì ah. Em bó tay thật lun!

Vinhhondavt

Tài xế O-H
Dạ thưa các cụ bệnh nan y lun! Tháo đầu bò ra lại quay bình thừog, kt thấy bít tông ko bị xướt gi cả. Làm sạch muôji than . Ráp lại đề nổ bt. Thật là ko tìm đc bệnh! Em chỉ suy đoán 1 lý do mà ko bít 9 xác ko. Theo các cụ thì thế nào ah

thanhphong1975

Tài xế O-H
Dạ thưa các cụ bệnh nan y lun! Tháo đầu bò ra lại quay bình thừog, kt thấy bít tông ko bị xướt gi cả. Làm sạch muôji than . Ráp lại đề nổ bt. Thật là ko tìm đc bệnh! Em chỉ suy đoán 1 lý do mà ko bít 9 xác ko. Theo các cụ thì thế nào ah
mình nghĩ lúc đầu bị sai tầm cam nên nấm chưa về hết mà pittong đã lên nên đụng. còn khi cụ ráp lại đúng tầm nên bình thường. còn một trường hộp nữa là xăng trào vô buồn đốt đúng lúc ở tầm ép nên máy quay tới không được, nhưng quay ngược thì được

Vinhhondavt

Tài xế O-H
Xe h
mình nghĩ lúc đầu bị sai tầm cam nên nấm chưa về hết mà pittong đã lên nên đụng. còn khi cụ ráp lại đúng tầm nên bình thường. còn một trường hộp nữa là xăng trào vô buồn đốt đúng lúc ở tầm ép nên máy quay tới không được, nhưng quay ngược thì được
o xe họ đag chạy bt , chạy xog về nhà đậu ság hôm sau bị vậy. E nghĩ ko biết phải họ đổ nhìu nhớt quá làm hơi nén cao nên ko đạp đc. Vì xả nhớt ra đến 1 lít còn thêm cả 2 xị nửa. Vãi thiệt ! Suy nghi mai ma ko bit bệh

thanhphong1975

Tài xế O-H
Xe h

o xe họ đag chạy bt , chạy xog về nhà đậu ság hôm sau bị vậy. E nghĩ ko biết phải họ đổ nhìu nhớt quá làm hơi nén cao nên ko đạp đc. Vì xả nhớt ra đến 1 lít còn thêm cả 2 xị nửa. Vãi thiệt ! Suy nghi mai ma ko bit bệh
dã sử cứ cho là nhớt nhiều chiếm hết khoản thở của máy, và cứ cho là óng thông hơi máy bị ngẹt luôn ,vậy mấy cái phốt liệu có chiệu được áp suất đó không,từ đó suy ra chỉ bị đầu nòng thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên