Xe nuvou 5 không bơm xăng

V
Bình luận: 14Lượt xem: 2,563

Vinhhondavt

Tài xế O-H
Cáccụ cho em hỏi : em mới gặp con yamaha NV 5 lúc chạy dc lúc ko. Đề máy lên chạy đc 15-20 m là chết máy . Đề lại chạy tín. Nhưng ko chạy nhanh dc. Khoang 15,20 m lại típ. Tháo kt bơm xăng thấy yếu, vệ sinh , gắn vào mạnh hơn chút, em tháo típ kim phun thì đề máy ban đầu bơm xà phun bình thường, nhừ đề vặn ga mạnh thi ko phun xang ra.để ga nhỏ thì kim phun bìa thường, mong các cao thủ chỉ jao.

Vinhhondavt

Tài xế O-H
thay bơm xăng thôi bác ạ. 250k hàng dailoan, bảo hành 2nam
Đe mai em đi hoi thử xem khu vực em có bán ko! Giá hãng bác bit ko . Em đag cố mò sửa nó

Vinhhondavt

Tài xế O-H
Bụi , cặn bám vào lứoi lọc bơm xăng nên bơm ko hút xăng vào đc. Bỏ lứoi ra bơm rất mạnh , va e giặc sạch ráp lại . Các cụ mai này có vệ sih bơm xăng nhớ cẩn thận rắc cắm đầu bơm , kẻo để chạm lại là chết ic khiển bơm xăg đắy . Trog quá trình xúc do chủ quan e đã bị cháy các cụ ah

Truongphuong

Tài xế O-H
Bụi , cặn bám vào lứoi lọc bơm xăng nên bơm ko hút xăng vào đc. Bỏ lứoi ra bơm rất mạnh , va e giặc sạch ráp lại . Các cụ mai này có vệ sih bơm xăng nhớ cẩn thận rắc cắm đầu bơm , kẻo để chạm lại là chết ic khiển bơm xăg đắy . Trog quá trình xúc do chủ quan e đã bị cháy các cụ ah
Xin chúc mừng cụ.

Vinhhondavt

Tài xế O-H
Bì cháy ic khiển bơm xăng , nằm trog bơm ấy các cụ. Ra hãng báo cụm bơm xăng moi là 1.480k ạ. Đau lòg quá..cac cụ oi. Xog đi ra gặp anh kỹ thuật trưởng hỏi thăm xin bơm xăng củ bỏ ra may đc 2 cái, 1 của sirius& ecxiter mag về lấy ic khiển qua chạy oki. Và em lụm lúa ah.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên