Xe Nissan navara số sàn 2011 máy nổ không đều

G
Bình luận: 5Lượt xem: 881

Gunzzz

Tài xế O-H
Chào các bác em đang đi con navara 2011 số sàn lúc đầu xe tự dưng bị lỳ máy em mang ra gara sửa thợ tháo kim đi cân về lắp đi thấy ok xong mấy hnay nổ lại bị gừ gừ máy tiếng máy nổ không đều giảm ga về số thấp chết máy mang ra thợ thay hết dg ống cao su bơm dầu giờ xe đi ko chết máy mà nó cứ gừ gừ thợ bảo cứ để vậy đi em thấy ko ổn lắm. Xin hỏi các bác có bác nào bị như vậy không chỉ giáo giúp em với em đau đầu với nó quá

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các bác em đang đi con navara 2011 số sàn lúc đầu xe tự dưng bị lỳ máy em mang ra gara sửa thợ tháo kim đi cân về lắp đi thấy ok xong mấy hnay nổ lại bị gừ gừ máy tiếng máy nổ không đều giảm ga về số thấp chết máy mang ra thợ thay hết dg ống cao su bơm dầu giờ xe đi ko chết máy mà nó cứ gừ gừ thợ bảo cứ để vậy đi em thấy ko ổn lắm. Xin hỏi các bác có bác nào bị như vậy không chỉ giáo giúp em với em đau đầu với nó quá
Bác mang đến xưởng khác mà khám

chu_thodien

Tài xế O-H
Hãng cũng có thể bó tay, nhiều khi phải lê đi mấy đại lý liền
Vâng bác, không hẳn là cứ hãng thì sẽ tốt hơn gara ngoài. Bởi gara ngoài nhiều anh em KTV rất giỏi ra làm ngoài bác ạ. Tuy nhiên bác chủ xe đã đi "cúng vái" nhiều gara ngoài rồi, giờ em còn mỗi nước khuyên bác ấy vào hãng bác ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên