Xe camry không đề được

anan_papo
Bình luận: 7Lượt xem: 2,379

anan_papo

Tài xế O-H
Hôm nay e gặp một e camry hybrid đời 2008 AT.xe bị ngập nước bị nứt lốc kéo về xưởng thay lốc mới.điện đóm cầu trì giơ le không vấn đề.dương mát bắt lại đầy đủ cả.nhưng không thể đề được.cho máy vào đọc thì hiện lỗi P0A0D.e o chụp lại lỗi nhưng e tạm dịch mạch hybrid bị cao.các cụ ai đã làm trường hợp này chỉ giáo cho e mở mang đầu óc với.

vuphong2424

Bằng lái Hạng B1
Ðề: Xe camry không đề được

E chờ tin của bác chủ thớt

bác ơi spam ít thôi ko đọc kĩ thông báo mới nhá , con xe này nó đang báo lỗi cái cầu chì sevice của acquy cao áp , bác xem lại kĩ cầu chì này nhé , trên cầu chì này có 2 chân lớn , và 2 chân nhỏ , 2 chân lớn có nhiệm vụ như là 1 cầu chì , còn 2 chân nhỏ cos nhiệm vụ là đóng ngắt hệ thống cho an toàn khi sữa chữa hệ thống , trên xe hiện tại báo lỗi này thì bác kt cầu chì này là ok

lecaobac.gtvt

Tài xế O-H
Ðề: Xe camry không đề được

Sorry các cụ.hôm qua e o lên thông báo được.con camry đấy nổ được rồi các cụ ak.khởi động mà nó không nổ máy,xe báo lỗi P0A0D.trong quá trình sửa chữa bác thợ tháo cầu chì ra đến khi lắp lại thì lắp không chặt nhưng nó vẫn vào rãnh.tới khi kiểm tra lắp lại mấy lần nhưng tại không biết nên không được.bên em gọi một bác thợ khác đến và cũng chỉ tháo ra lắp lại mà nổ ngay.tại lắp lỏng ấn không chặt nên chưa tiếp xúc được.cảm ơn các cụ đã đóng góp ý kiến.hi vọng qua bài này chia sẻ cho a e một chút kinh nghiệm.chúc các cụ thành công.em là anan_papo.máy e mất mạng nên nhờ nick cụ lecaobac thông báo lại để các cụ biết

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên