Vios cần anh em trợ giúp

T
Bình luận: 14Lượt xem: 790

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Anh em ta cứ thấy hỏi là bu vào trả lời, thật là quá chán. Trước khi trả lời, hãy xem đó là ai, nếu chủ xe hay lái xe thì quên luôn đi. Các bác không biết giữ nghề, toàn thích thể hiện bản thân, nên suốt ngày kêu đói, đói là xứng đáng

diemhuc

Tài xế O-H
Anh em ta cứ thấy hỏi là bu vào trả lời, thật là quá chán. Trước khi trả lời, hãy xem đó là ai, nếu chủ xe hay lái xe thì quên luôn đi. Các bác không biết giữ nghề, toàn thích thể hiện bản thân, nên suốt ngày kêu đói, đói là xứng đáng
cũng không phải thầy ạ, bọn em toàn thợ còn trẻ hiểu biêt còn nông nên đây nói theo hiểu biết sai đâu nhờ các tiền bối sưa cho thôi chứ không có ý gi thể hiện cả

Cai banh xe

cũng không phải thầy ạ, bọn em toàn thợ còn trẻ hiểu biêt còn nông nên đây nói theo hiểu biết sai đâu nhờ các tiền bối sưa cho thôi chứ không có ý gi thể hiện cả
Ều, tôi cũng chỉ là thợ sửa xe cùi bắp thôi, thày bà gì đâu. Hãy xác định, kiểm tra xem đối tượng đó là ai, trước khi trả lời. Các bác không biết quý thày, quý nghề thì làm sao mà sống bằng nghề, làm sao mà được thày được bạn chia sẻ nữa. Hãy chia sẻ, trao đổi nhiệt tình, nhưng chỉ với người chắc chắn là đồng nghiệp của mình thôi. Hãy có cái đầu sáng suốt, đừng để con tim đầy cảm tính nó dẫn dắt

kimbun

Tài xế O-H
Kể ra cũng khó xác định là thợ hay là tài xế hỏi

Cai banh xe

Dạ, em thì cũng đang ở Hà Nội ạ. Bác thì đang chiến đấu rồi, em thì đang giai đoạn huấn luyện lính mới bác ạ :D
Thấy bác hoạt động hăng hái, nhiệt tình quá, và cảm nhận thì bác đã nhiều năm trong nghề đúng không ạ?
Cũng có tý lăn lộn bác ạ. Chả biết thế nào là nhiều, theo tôi từ 2 đã được gọi là nhiều rồi, bác ạ. Giai đoạn huấn luyện cực kỳ quan trọng, là quan trọng nhất đấy. Bác đừng nghe bọn nó xui dại mà coi thường giai đoạn này nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên