Turbo máy ủi komatsu d4

siungok
Bình luận: 18Lượt xem: 1,783

siungok

Tài xế O-H
tình hình là tubro làm 4 lần vẫn bị ói nhớt ra bô lửa.2 lần đầu chưa làm máy.2 lần sau e làm lại máy.thay 1 bộ hơi mới.mài cốt đàng hoàng.chạy dc 1 tháng.lại ói nhớt.làm lần 4 chạy 10 tiếng.lại như cũ.như vậy là bị sao hả các bác.chỉ dùm e với.

Thuocdoc113456

Tài xế O-H
Tu bô hỏng cụ thử lắc trục tu bô xem có dơ k ,cụ vít đường nhớt cấp cho tu bô là biết nhớt ra do máy hay tu bô mà ,tu bô chỉ có tác dụng nén khí cho động cơ mà

Nhan@@@

Tài xế O-H
Bác thay mới cho nhanh chứ làm lại cũng gần bằng tiền vs lại tôn tgian. E bị giật hoài nên toàn mua turbo mới..

thach3210

Tài xế O-H
nói chung bệnh tubo thì khó đấy.bác kiểm tra lọc gió đường nạp xem thế nào đường nạp bẩn quá hoặc tắc cũng hay chết tu bô kiểu này

siungok

Tài xế O-H
Sau khi kiểm tra kỹ rồi.tubro vẫn bị ói nhớt ra bô. Chủ xe nó hối quá. E kêu nó làm Đỡ. Rồi tính. Chạy 2 bữa giờ nó gọi kêu turbo lại bình thường. Ko ra nhớt nữa.e vừa kiểm tra lại. Thấy bình thường.chả hiểu nó bị gì luôn.

C5galaxy

Tài xế O-H
Sau khi kiểm tra kỹ rồi.tubro vẫn bị ói nhớt ra bô. Chủ xe nó hối quá. E kêu nó làm Đỡ. Rồi tính. Chạy 2 bữa giờ nó gọi kêu turbo lại bình thường. Ko ra nhớt nữa.e vừa kiểm tra lại. Thấy bình thường.chả hiểu nó bị gì luôn.
Chắc là k còn nhớt để chảy nữa đó cụ:p

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên