Tường thuật Offline O-H miền nam 14.12.2012

Duyleauto
Bình luận: 39Lượt xem: 3,797

Duyleauto

Tài xế O-H
Sau khi đón và tập trung đông đủ anh em miền bắc, đùng 19h anh em đã có mặt tại nhà hàng Đại Dương.

Chị Hồng và Vancong demo ngay một tấm.

Không gian khán phòng. Theo thông tin đăng kí từ phía ban tổ chức thì số lượng khoảng 30 người. Nên BTC tự tin rằng khán phòng này đủ ấm để anh em trò chuyện. Nhưng sau khi khách đến đầy đủ thì không ngờ vượt quá số lượng, anh em chung vui quá đông.

Bắt đầu đón các vị khách đến tham dự

Trong khi đó thì các cụ miền bắc cùng vừa đáp với hoa tiêu miền nam là Taxi Mailinh

Toàn thể anh em kỉ niệm trước khi vào khán phòng.

Duyleauto

Tài xế O-H
Anh em bắt đầu ổn định vị trí chuẩn bị tác chiến, mọi thứ dường như vẫn tĩnh lặng.

Không khí bắt đầu ấm dần lên.

Camera Men một thứ không thể thiếu trong những buổi off của O-H

Đến giờ thì không khí nóng thật rồi. Anh em hai miền cùng nhau xong ca những bài hát bất hủ, bàn ghế trờ thành sân khấu cho những dancer nghiệp dư chuẩn bị thành chuyên nghiệp.

Hello anh em miền bắc, tôi là Hackerliem đây.

Duyleauto

Tài xế O-H
Em xinh tười hôm đó đắt hàng quá, ai cũng muốn chụp chung, haiza thiệt là khổ quá đi mà.

Bia vào lời cứ tuôn ra xối xả.

Anh em chia vui

Bác huyhungst giọng ca vàng đến từ Sơn Tây.

Hey bọn kia ta là dân Tây Sơn, Bình Định đây, nhà ngươi chớ đụng vào Hoàng Sa và Trường Sa nhé.

Chào các đồng chí.

Bụng đã no nê, người dưới thì xay xỉn, người trên thì nhảy nhót.

Mần chây rứa hè.

Anh em cùng chung một nhà.

Đài phát thanh truyền hình Sơn Tây.

Nào ta cùng vui, nào ta cùng say, say về ngủ.

Được chưa, nhường giờ phát cho đài Hà Giang nào.

Và đài thành phố.

Duyleauto

Tài xế O-H
Anh em ngồi vào bàn nước chè sau buổi tiệc.

Lấp đầy cái bụng đói sau một đêm ăn chơi để chuẩn bị lên đường đến địa điểm diễn ra
hội nghĩa.

Một vài hình ảnh nơi diễn ra hội nghị

Mr.Pono

Pờ Nờ
DO MỘT SỐ CỤ LẬP THÊM TOPIC, NÊN NHÀ EM "HỌP" VỚI CỤ ĐÀM GẤP ĐỂ DỒN NÓ VÀO MỘT CHO NÓ KHỎI LẠC ĐƯỜNG.

PỜ NỜ EM CHỊU TRẬN ĐƯA SANG, CÓ AI NÉM ĐÁ THÌ NÉM PỜ NỜ EM NHÉ

Mời các cụ tiếp tục với hình ảnh của Hacker:
Sau khi màn mở đầu giao lưu giữa các anh em, tập thứ ba là một chùm album hình ảnh đập phá của anh em của oto-hui :)):)):)):))=d>=d>=d>=d>. Có vài hình ảnh hơi bị "HOT" các bác nhẹ tay với em nhé :-?:-?:-?:35::35::35::)):)):b:b=))=)):lx:lx
Để gắn kết giữa các anh em hai miền Nam-Bắc, các "ca sĩ" của hai miền Nam-Bắc có dịp tặng nhau những bài hát hay nhất =d>=d>=d>:10::10::lx=))=))

Một giọng ca đang lên và cũng đang đi xuống, Ca sĩ Kia sờ vịt đến từ Thái Nguyễn

Ca sĩ Kia sờ vịt đang biểu diễn

Bác khoadongluc cũng tranh thủ ké 1 bô ảnh

Bác Kia sờ vịt chụp ảnh lưu niệm (do bác chưa bao giờ thấy bưởi miền Nam là như thế nào :D:D:)):)))

Các ca sĩ quá nhiệt tình biễu diễn từ dưới mặt đất lên trên ghế để mọi người chiêm ngưỡng

Mr.Pono

Pờ Nờ
Tiếp tục bài của cụ Hacker:

Sau khi đón các bác Hà Nội vào TPHCM tham dự offline hai miền Nam - Bắc. Đúng 19h00 tại nhà hàng Đại Dương các anh em miền Nam rất vui mừng và nhiệt liệt được chào đón các anh em miền Bắc. =d>=d>=d>=d>=d>
Sau đó anh em OTO - HUI hai miền Nam Bắc bắt đầu sự nghiệp ăn chơi và đập phá sau một thời gian xa cách:)):)):))
Sau đây một vài hình ảnh để các anh em chiêm ngưỡng:D:)):D
Bác khoadongluc có vài lời phát biểu và giới thiệu các thành viên tham dự offline của OTO-HUI

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên