Tư vấn lắp chống trộm remote

K
Bình luận: 7Lượt xem: 3,954

khoainuong

Tài xế O-H
E đang lắp con chống trộm cho chiếc yamaha sirius của e nhưng bí 3 cái dây hồng, tím với xanh dương
hồng tím thì theo sơ đồ nó vẽ vô dây trắng/đen sau ổ khoá xe honda, nhưng xe yamaha thì làm j có mấy dây đó nên đấu sao đây các bác
còn dây xanh dương thì bên yamaha phải sửa lại dây từ công tắdc đề đúng ko ạ, nhưng sửa như thế nào cho đúng ạ
Mong các bác cứu giúp e

8lark

Tài xế O-H
E đang lắp con chống trộm cho chiếc yamaha sirius của e nhưng bí 3 cái dây hồng, tím với xanh dương
hồng tím thì theo sơ đồ nó vẽ vô dây trắng/đen sau ổ khoá xe honda, nhưng xe yamaha thì làm j có mấy dây đó nên đấu sao đây các bác
còn dây xanh dương thì bên yamaha phải sửa lại dây từ công tắdc đề đúng ko ạ, nhưng sửa như thế nào cho đúng ạ
Mong các bác cứu giúp e

dây trắng/đen của ổ khóa honda thì bác dùng vom bật thang do vôn xem ở trạng thái on/off xem thế nào rồi chọn dây có trạng thái tưong tự trong yamaha.

cudengiovanlaingu

Tài xế O-H
Đây là sơ đồ

Bác đừng quan tâm vội dây màu, hãy hiểu nguyên tắc, thử dây cho đúng thì kể cả các màu giống hệt nhau vẫn đấu được:)

gravitataurus

Tài xế O-H
Nếu bác ở gần thì em có thể đấu hộ bác đc chứ bác ở xa quá em tư vấn cũng khó, xe em cung đang xai chông trôm nhưng mỗi loại đều có màu dây khác nhau thi phải

daica1982

Bán Chuyên
Mong các bác cứu giúp e

Em chưa đấu con YA nào nhưng theo em bác đấu dây đen/tr vào dây nguồn của bobin sườn đi,vì khi bấm remote dây này sẽ tiếp mát để tắt máy mà.

daotaygacm

Đạo Mô Tô
Mong các bác cứu giúp e

MỜI CỤ THAM KHẢO LINK NÀY:
http://www.oto-hui.com/diendan/f109...rom-loai-8-va-9-day-co-dieu-khien-177856.html

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên