Thay họng ga

D
Bình luận: 9Lượt xem: 763

dangtuan83

Tài xế O-H
em có con kia cirento 2018 hỏng bướm ga,em gọi họng ga mới về mã sản phẩm là 35100-2B150 thay vào không chạy được,tháo ra nhờ người ga thử moto không chạy ,khi rút rắc cắm ra cắm vào thì nó hơi mở 1 chút rồi thôi,liệu có phải sai mã sản phẩm không ,mã cũ là 35100-2-B220 hay là phải cài lại bướm ga,em có gsan 3 bác nào làm rồi hướng dẫn em gấp với

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em có con kia cirento 2018 hỏng bướm ga,em gọi họng ga mới về mã sản phẩm là 35100-2B150 thay vào không chạy được,tháo ra nhờ người ga thử moto không chạy ,khi rút rắc cắm ra cắm vào thì nó hơi mở 1 chút rồi thôi,liệu có phải sai mã sản phẩm không ,mã cũ là 35100-2-B220 hay là phải cài lại bướm ga,em có gsan 3 bác nào làm rồi hướng dẫn em gấp với

Mã thì sai rồi. Nhưng không chạy thì chưa chắc do sai mã đâu. Xe này không cần cài

Neyugnihciat

Tài xế O-H
sao lại không mua đúng chứ, không đúng thì không dùng được thì thấy rõ rồi
theo mình nghĩ thì chân jack giống nhau nhưng các vị trí của dây thì không giống cũ nên không dùng dc

chu_thodien

Tài xế O-H
Sao bác lại đặt mã khác vậy ạ? Với cả bác bảo lắp vào không chạy được là như nào? Không nổ được máy, hay nổ được nhưng không ga lên được...?

dangtuan83

Tài xế O-H
Báo cáo các bác họng ga cũ nó tắt điện rồi,nhưng nó vẫn kêu rè rè và nổi đèn báo lỗi,nên em quyết định thay .nếu đúng mã thì 4,8 triệu ,dùng mã đổi thì mất 3tr.lúc đầu em ko biết ,về sau mới biết.cuối cùng em thay cái cũ vào trả cho khách ra hãng làm,vì em làm giá trước rồi nên nếu làm đúng mã sp là phát này em bị lõm các bác ạ,cái mới lúc nó chạy lúc nó ko chạy(bật ON đạp ga lúc bướm mở ,lúc lại không mở).

chu_thodien

Tài xế O-H
Báo cáo các bác họng ga cũ nó tắt điện rồi,nhưng nó vẫn kêu rè rè và nổi đèn báo lỗi,nên em quyết định thay .nếu đúng mã thì 4,8 triệu ,dùng mã đổi thì mất 3tr.lúc đầu em ko biết ,về sau mới biết.cuối cùng em thay cái cũ vào trả cho khách ra hãng làm,vì em làm giá trước rồi nên nếu làm đúng mã sp là phát này em bị lõm các bác ạ,cái mới lúc nó chạy lúc nó ko chạy(bật ON đạp ga lúc bướm mở ,lúc lại không mở).
Cảm ơn bác cập nhật kết quả cho anh em ạ. Nhưng thực sự để giá rẻ hơn mà bác đặt hàng mã khác thì em nghĩ là không nên bác ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên