tham khảo về các dòng xe hyun đai thaco

hyundaitrago
Bình luận: 0Lượt xem: 743

hyundaitrago

Tài xế O-H
Chào ae ô tô HUI !
các bác có kinh ghiệm hoặc đã từng sữa chữ hay sử dụng các dòng xe của thaco hyun đai cho em vài ý kiến với ạ.
theo như các bác thì các sản phẩm hyun đai thaco như hd 320. hd360. hd 700. hd1000
dc ông thaco nhập linh kiện về ráp tại việt Nam . hay là nhập nguyên chiếc nhỉ ?
theo như em thấy trên sp có chữ của thaco tức là nhập linh kiện về ráp. chứ ai lại nhập nguyện chiếc về rồi dán mác thaco lên ( như vầy thì vi phạm quyền sở hữu mất)
có ý kiến khác do hyunđai morto. ủy quyền cho thaco là nhà phân phối độc quyền tại việt nam. nên xe nhập về và dc gắp chữ Thaco HUYN ĐAi. mong các bác ai biết cho em xin ý kiến ạ
vấn đề thứ 2 cho em hỏi: độ bền của thaco Hyun đai thế nào ạ.. nếu nó là hàng nhập nguyên con thì ok rồi
còn nó là xe lắp ráp thì có chút e ngại.. về máy móc, hệ thống truyền động. thân vỏ. liệu có phải hàng korea sản xuất hay là hàng làm tại chi nhánh hyunđai tại trung quốc.. điển hình như con hyun đai trago excient linh kiện và lắp ráp tại tq. e đang có hướng về dòng này các bác biết góp ý cho em với .. nên chọn bản nhập khẩu nguyên chiếc hay bản thaco ạ .
bản thaco

bản nhập khẩu

bản châu âu.

e cảm ơn ạ..

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên