Thắc mắc về tài liệu của bác Hyundai

D
Bình luận: 8Lượt xem: 2,102

gie-rach

Tài xế O-H
Cái bạn cần là cái gì . có khi cụ HYUNDAI chỉ có bằng đấy cũng chỉ có bằng đấy thì sao Cụ nói người ta cắt là nghe không có ổn à.:9::9::9::9::9:

truongbaoanh

Tài xế O-H
đề nhgị các bác xem lại vụ này.em cố gắng lắm mới có đủ điểm để down tài liệu con PW170_5k mà trong đó bác HUYNDAI lại cắt đi một số trang quan trọng rồi.mà em thì đang rất cần thế mới đau chứ
Cụ ơi, tôi nghĩ không phải như cụ nghĩ đâu cụ ạ. Mọi người đã đưa lên diễn dàn những ý kiến hoặc tài liệu đều rất vô tư,phi lợi nhuận chứ đâu phải bán mua mà cắt xén hả bác. Tôi thấy bác nói vậy là hơi nóng vội đấy, nhất là dân kỹ thuật là càng không được nóng vội đâu bác ạ..Vài lời to nhỏ vậy với bác, không đúng bác đừng chấp với tôi nhé. Kính bác!

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
thưa các bác chẳng là em vất vả lắm mới có được mấy trăm điểm mà down về lại thiếu mấy trang.sơ đồ mạch thuỷ lực của máy pw 170_5k.em có sao nói vậy mong các bác thông cảm cho

docsach ơi ời....đọc sách như thế để "chết" à.....

Ai bẩu cụ vào tải tài liệu nhưng lại "mất lịch sự" không đổ xăng cho Huyn văn đai nên nhà mạng nó bịt mắt không cho xem trang 406 là SƠ ĐỒ THỦY LỰC đấy ợ.

Mr.Pono

Pờ Nờ
đề nhgị các bác xem lại vụ này.em cố gắng lắm mới có đủ điểm để down tài liệu con PW170_5k mà trong đó bác HUYNDAI lại cắt đi một số trang quan trọng rồi.mà em thì đang rất cần thế mới đau chứ

Kính cụ ạ!

Vãn bối xin có ý kiến ý cò thế này:

- Việc tài liệu có bao nhiêu thì cũng không đáng để nói như cụ

- Đã share trên diễn đàn thì không ai làm "trò" như cụ nói đâu, nhất lại là cụhyundai

- Anh em trên diễn đàn share tất cả, trao đổi tất cả, đặc biệt là anh em MCT.......................

Cụ muốn, cụ cần thì chỉ cần lên tiếng, anh em sẽ giúp cụ bất cứ cái gì đang có. Còn cách làm này của cụ lại làm người khác BỚT nhiệt với cụ mất.

ngocanh_102

Tài xế O-H
Bác cứ bình tĩnh, chưa hỏi mà đã làm thế rồi thật không nên. Cùng lắm mọi người share bác cái thiếu là ổn chứ gì phải thế bác.

quocktv

Tài xế O-H
biết cái nào bạn cần mà cắt chứ, chắc chắn bác có từng ấy thôi! bạn cần phần nào vây? phải nói ra mọi người mới giúp đỡ được chứ:dl

truongbaoanh

Tài xế O-H
Cụ chủ thớt vội quá mất hay cụ ạ. Mình mất chi câu nói , diễn đạt sao cho mọi người hiểu đúng cái mình cần truyền đạt bác ạ. Bác vội vàng quá nên làm cho nhiều cụ và cả tôi thấy hơi buồn đấy . Mong cụ rút kinh nghiệm!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên