Tài Liệu Đào tạo căn bản về điều hòa không khí trên ô tô

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

rua86

Tài xế O-H
Em có tài liệu được thầy giáo truyền cho hôm nay muốn chia sẻ cùng các bác. Hy vọng ít nhiều nó sẽ có ích cho các bác mới và đang cần tài liệu về điều hòa. E cũng hy vọng là nó không thừa
- mục lục của tài liệu này:
+ Tất cả tổng quan về điều hòa không khí trong đó có cấu tạo, lý thuyết làm lạnh, nguyên lý hoạt động, cấu tạo của các thành phần trong hệ thống.

+ Hệ thống điều hòa không khí tự động trên ô tô. Bao gồm toàn bộ các mạch, điều khiển, nguyên lý.
+ Phân tích mạch điều khiển của điều hòa không khí trên một số hãng xe nổi tiếng trong đó có TOYOTA.

Đính kèm

• Tài Liệu Đào tạo căn bản về điều hòa không khí trên ô tô.txt
    367 bytes · Xem: 62
Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

oto16ahn

Tài xế O-H
Ðề: Tài Liệu Đào tạo căn bản về điều hòa không khí trên ô tô

Em k còn điểm nữa,cụ cho em xin 1 bản đc k ạ ? đội ơn cụ .
Email em : nhat.liver2012@gmail.com

jerrycomputer

Tài xế O-H

đề nghị cụ chủ thớt để phần mục lục cho anh em oto-hui.com biết tài liệu có đáng để tải về không? :37:

auto_cp

Tài xế O-H

Em mới vào mà không có đủ điểm. Muốn xem tài liệu của bác hay tới đâu. Bác cho e xin một bản được không?
gmail: hoangthai211292.cp@gmail.com
nếu hay thiệt em đổ xăng hi.

garaotohunglien

Tài xế O-H

Làm điều hoà! Có tài liệu là một công cụ đắc lực nhưng làm điều hoà trên một dòng xe thì phải hiểu dòng xe đó! Là xuất thị trường nào và Xe châu âu có thiết kế khác! Xe asean có thiết kế khác! Ở vị tri dàn sưởi và dàn lạnh! Tôi đơn cử nếu dàn sưởi dặt trước dàn lạnh thì nguyên lý sẽ khác hoàn toàn với dàn sưởi dặt trước! Theo tôi các cụ nên tìm hiểu về quan điểm thiết kế hệ thống điều hoà và không được nhớ một cách khuôn mẫu như tài liệu đâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên