sơ đồ mạch AC xe matit2

T
Bình luận: 8Lượt xem: 1,931

thovuon

Tài xế O-H
em đang làm con matit2.cứ bật điều hòa thì chết máy.em kiểm tra thì con van không tải không nâng ga khi bật ac.kiểm tra dắt điên vào vkt thì 2 dây mát.2 dây 12v.khi bật đièu hòa.điện ra vận không thay đổi.con này điện ac bị đấu lung.đấu rơle ngoài.em đang muốn đấu trả lại nguyên bản cho em nó.ai có sơ đồ em này cho em xin cái dc không ạ!!!

quanglongck

Tài xế O-H
em đang làm con matit2.cứ bật điều hòa thì chết máy.em kiểm tra thì con van không tải không nâng ga khi bật ac.kiểm tra dắt điên vào vkt thì 2 dây mát.2 dây 12v.khi bật đièu hòa.điện ra vận không thay đổi.con này điện ac bị đấu lung.đấu rơle ngoài.em đang muốn đấu trả lại nguyên bản cho em nó.ai có sơ đồ em này cho em xin cái dc không ạ!!!
Mình có bản matiz đấy bạn có tài liệu KiA, Huyndai thì gửi lại cho mình nhé mình đang cần
[MERGETIME="1434725452"][/MERGETIME]
Mình có bản matiz đấy bạn có tài liệu KiA, Huyndai thì gửi lại cho mình nhé mình đang cần
gưi mình mail mình gửi cho
[MERGETIME="1434725461"][/MERGETIME]

nguoidangthuong

Tài xế O-H

[MERGETIME="1434725461"[/MERGETIME]

gưi mình mail mình gửi cho[/QUOTE]
[QUOTE="quanglongck, post: 378890, member: 95335"]Mình có bản matiz đấy bạn có tài liệu KiA, Huyndai thì gửi lại cho mình nhé mình đang cần

[MERGETIME="1434725461"][/MERGETIME]

Cho mình xin sơ đồ đó với nhé. Địa chỉ Email: dakhuctinhlove@gmail.com
Thanks. Đang tìm hiểu về các dòng xe này may mà gặp bác, mong bác giúp.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên