[O-H] Thư gởi chúc mừng năm mới 2012

Duyleauto
Bình luận: 23Lượt xem: 3,413

Duyleauto

Tài xế O-H
Chào tất cả các anh em, như vậy là 3 ngày nghỉ vừa qua cùng gần như hết và ngày mai là ngày làm việc đầu tiên của anh em. Anh em đã reset lại đầu óc và tinh thần của mình chưa, cùng nhau làm việc tốt trong năm mới nhé. Mọi muộn phiền trong năm 2011 hãy bỏ vào " Recycle" hết nhé. Và cùng đón những điều tốt đẹp trong năm 2012.

Hãy giành cho nhau những lời chúc ấm áp để mừng những ngày đầu năm mới. những ngày tết nguyên đán sắp tới và chúc cho cả năm thành công.

Duyleauto

Tài xế O-H
Hỡi toàn thể anh em O-H những ngày cuối của năm Tân Mão đang dần trôi qua và những ngày đầu của năm Nhâm Thìn thì đang đến, trong niềm vui hội tụ cùng gia đình bạn bè, lòng háo hức trong mỗi con người của anh em.

Vì vậy những ai ghé qua topic này mà chưa chúc cho mọi người xung quanh thì hay bỏ một chút thời gian và làm cho cuộc đời thêm đẹp, những ai đã chúc rồi thì hãy chúc cho nhau nhiều hơn nữa nhé. Cúng nhau đón xuân mới vui vẻ, phát tài trong năm mới , an toàn và may mắn cả năm.

leduyen

Tài xế O-H
Chào Mr Duy
Nhân dịp năm cũ sắp qua , chúng ta ( tất cả Anh,Em trên diễn đàn ) mỗi người mỗi quê chúng ta chuẩn bị hành trang để về với gia đình . Nhân dịp xin Chúc tất cả các anh em O-H và ban quản trị một năm mới sức khỏe dồi dào làm ăn phát đạt,hạnh phúc bên những người thân ,chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh hơn, biết chia sẻ nhiều hơn nữa....O-H là ngôi nhà chung cho tất cả những anh em đam mêm oto và xứng đáng là cộng đồng kỹ thuật oto lớn nhất Việt Nam.
Chào Thân ái

Duyleauto

Tài xế O-H
Em thay mặt BQT O-H cảm ơn bác rất nhiều, chúc bác và gia đình nhiều niềm vui, thành công tới bác và mọi thứ tốt đẹp nhất sẽ đến với bác và gia điình.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên