Nhóm XMCT phía Bắc chào đón cụ duong_pn

Diabay
Bình luận: 34Lượt xem: 3,775

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Đây là Nguýt cụ Sir chứ nhỉ ???

:)):)):)):)):))Có cụ nào có tấm hình Pờ Nờ đi "Nuôi cá" không nhỉ :)) Post lên cho anh em nhà mình xem luôn

Chỉ tội Kinglove đi theo "xóa dấu vết" =))=))=))

thế mà chưa thấy động tĩnh gì cảm ơn kinglove , chuyển một nửa số điểm nghe chừng cũng có tý thành tâm =))=))
lúc cụ đi, có 1 cảnh con nhớ là có chụp cụ 'nuôi cá' nhưng sao lại ko có nhỉ, chắc 'chủ máy' đã thủ tiêu rồi

ối giời, cụ nào dìm hàng em thế này :((
nhà này cầm máy ảnh tự sướng , giờ lên đây kêu ai dìm hàng...bớ người ta..ăn vạ này ...

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Nhà cháu mạo muội hỏi tý, cụ hoanmy vừa trải qua phong ba bão táp gì hay bị ai đó 'ăn hiếp' mà nhìn thảm cảnh thế này.

Mr.Pono

Pờ Nờ
thế mà chưa thấy động tĩnh gì cảm ơn kinglove , chuyển một nửa số điểm nghe chừng cũng có tý thành tâm =))=))
lúc cụ đi, có 1 cảnh con nhớ là có chụp cụ 'nuôi cá' nhưng sao lại ko có nhỉ, chắc 'chủ máy' đã thủ tiêu rồi

Bớ!

Pờ Nờ cầm máy Pờ Nờ đi nuôi cá luôn mà, cũng không tự sướng nữa...

Ở trên còn một cụ "Đại lão" cầm máy ảnh kìa, hì, ảnh đó trong máy cụ Diabay rồi. Kính cụ Diabay post lên cho con xem "chân dung tên nuôi cá" của con nhé :D

Đến lúc này vẫn tiếc chưa gặp được thầy Phạm Vỵ, cụ Sangdensi; cụ hieudienlanh... tại HN :(:)(:)((

sirduyduc

Tài xế O-H
tối đó nhà cháu kẹp kinglove đưa cụ đĩa "bay" về nhà, ai ngờ cụ diabay hình như là đồng đội của mai-cơn su-ma-khơ, cụ phóng mà nhà cháu đuổi theo mướt mồ hôi, về đến cổng nhà cụ diabay, cụ ngoái lại mới phát biểu xanh rờn : "ơ, thế hai đứa đi theo bác à!!! " :D
công nhận là cụ diabay đẹp lão, sức khỏe tốt và nhiệt tình quá các cụ ạ!

boyhaiphong_86

Tài xế O-H

anh Dương ơi thế là em biết mặt anh rồi.đẹp trai thế này mà xuống hải phòng thì gái vơ cả đống ấy. anh chưa biết mặt em nên vụ này em có cơ hội để tống tiền anh ngon ơ.haha.
mọi người tren đó vui quá,chỉ tội cho em xa xôi, khổ thế đáy ah. em có lòng nhưng không có dạ nên mong được mọi người chiếu cố.nhờ Đức sery cho em cốc bia mà chẳng thấy đau ah

Diabay

Tài xế O-H
Bớ!

Pờ Nờ cầm máy Pờ Nờ đi nuôi cá luôn mà, cũng không tự sướng nữa...

Ở trên còn một cụ "Đại lão" cầm máy ảnh kìa, hì, ảnh đó trong máy cụ Diabay rồi. Kính cụ Diabay post lên cho con xem "chân dung tên nuôi cá" của con nhé :D

Đến lúc này vẫn tiếc chưa gặp được thầy Phạm Vỵ, cụ Sangdensi; cụ hieudienlanh... tại HN :(:)(:)((

Hôm sau, dân Tây Hồ bắt được cả đàn chim Sâm Cầm quý hiếm do bị say không thể cất cánh được. :dl

Vì... đàn chim đó đã ăn nhằm một đàn cá bơi lờ đờ gần mặt nước hồ. =)) =)) =))

tối đó nhà cháu kẹp kinglove đưa cụ đĩa "bay" về nhà, ai ngờ cụ diabay hình như là đồng đội của mai-cơn su-ma-khơ, cụ phóng mà nhà cháu đuổi theo mướt mồ hôi, về đến cổng nhà cụ diabay, cụ ngoái lại mới phát biểu xanh rờn : "ơ, thế hai đứa đi theo bác à!!! " :D
công nhận là cụ diabay đẹp lão, sức khỏe tốt và nhiệt tình quá các cụ ạ!

He...He.... Lúc chia tay ở đường Bưởi, mình mới nhớ ra là trước lúc đi chưa cất mấy lồng chim ngoài vườn Lan vào nhà.
Sợ chuột tấn công, nên mình phóng vội về, cũng không nghĩ là các bạn tiếp tục đưa về, đến lúc rẽ vào ngõ mới phát hiện ra là các bạn vẫn cẩn thận kèm về tận nhà.

Thật sơ xuất quá. Xin hai bạn đại xá. :D

Thân.

He...He.... Lúc chia tay ở đường Bưởi, mình mới nhớ ra là trước lúc đi chưa cất mấy lồng chim ngoài vườn Lan vào nhà.
Sợ chuột tấn công, nên mình phóng vội về, cũng không nghĩ là các bạn tiếp tục đưa về, đến lúc rẽ vào ngõ mới phát hiện ra là các bạn vẫn cẩn thận kèm về tận nhà.

Thật sơ xuất quá. Xin hai bạn đại xá. :D

Thân.

Hà hà! Bác Diabay đi chơi mà không đem theo ...chim.=)) =)) =))

Mấy cậu ấy không phải đưa chân bác về đâu mà theo dõi bác vì mục đích 'xấu" đấy! Biết nhà bác để rồi có cơ hội làm con rể hay cháu rể của bác. Vớ được con hay cháu của bác thì còn gì bằng. Bố hay ông tài thì con cháu cũng phải giỏi chứ! Bác hãy cảnh giác nhé!:)) :)) :))

minhduc1208

Tài xế O-H
dạ kính các cụ nhà cháu đáng nhẽ là hôm đó cũng có mặt nhưng vì có việc bận đột xuất nên không thể ra gặp cụ pn và các cụ cây đa cây đề bên máy công trình được nhất định là hôm cụ pn đi quảng ninh về hà nội nhà cháu sẽ phải gặp bằng được các cụ ah

namtv

Tài xế O-H
dạ kính các cụ nhà cháu đáng nhẽ là hôm đó cũng có mặt nhưng vì có việc bận đột xuất nên không thể ra gặp cụ pn và các cụ cây đa cây đề bên máy công trình được nhất định là hôm cụ pn đi quảng ninh về hà nội nhà cháu sẽ phải gặp bằng được các cụ ah

Nhà cháu hiểu cụ mà =)). Thông báo hết cho anh em chưa Đức :D

Diabay

Tài xế O-H

Hà hà! Bác Diabay đi chơi mà không đem theo ...chim.=)) =)) =))

Mấy cậu ấy không phải đưa chân bác về đâu mà theo dõi bác vì mục đích 'xấu" đấy! Biết nhà bác để rồi có cơ hội làm con rể hay cháu rể của bác. Vớ được con hay cháu của bác thì còn gì bằng. Bố hay ông tài thì con cháu cũng phải giỏi chứ! Bác hãy cảnh giác nhé!:)) :)) :))

Lấy được trai OTO-HUI thì tốt quá đi chứ.

Mỗi tội con nhà cháu mới năm đầu đại học. Chờ được nó có mà... móm. =))

Các chú cần thăm hỏi bác Thủy xem khả năng thế nào nhé. :))

Thân.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên