Nhiều chủ đề quá rồi liệu mình có góp một phần công sức nữa được không?

A
Bình luận: 4Lượt xem: 1,280

anhnv_2411

Don't give up
Ai cũng giỏi, kinh nghiệm lâu năm. Còn em ma mới của OH, thế đến bao giờ em mới bằng các bác được đây...
HIHIHIHIHIH

Em thấy có nhiều bài viết quá, bài nào cũng hay bài chọn lọc, liệu em có thêm bài nào nữa ko ??????

:)):)):)):)):)):)):)):)):))
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Làm kỹ thuật không có ai cho mình là giỏi hết bạn ạ, ai cũng phải luôn trau dồi và học hỏi. Mình hy vọng bạn luôn chia sẻ những kinh nghiệm, những pan bệnh, hay bất kỹ thắc mắc nào về các vấn đề kỹ thuật để mọi người cùng trao đổi và học hỏi lẫn nhau

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Ai cũng giỏi, kinh nghiệm lâu năm. Còn em ma mới của OH, thế đến bao giờ em mới bằng các bác được đây...
HIHIHIHIHIH
Em thấy có nhiều bài viết quá, bài nào cũng hay bài chọn lọc, liệu em có thêm bài nào nữa ko ??????

Cụ cứ thoải mái mà viết, nhớ đừng có vi phạm nội quy diễn đàn là Osờkê.

- Kiến thức là biển mênh mông, không bao giờ cạn.
- Tre già, măng mọc.
Chúc bạn sớm có những bài viết hay để đóng góp cho diễn đàn!

tienpt

Tài xế O-H
HIHIHIHIHIH

khoa học công nghệ ngày càng phát triển + cộng thêm 1 số bệnh anh em chưa chắc đã bắt được hết ... cụ cứ vô tư mà viết có những điều bạn biết chưa chắc trong diễn đàn đã biết ... vì vậy cụ cứ post bài giúp anh em giao lưu học hỏi mở mang thêm kiến thức ợ !!!! :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên