Nghề ô tô: Có bạc bẽo, vất vả, sai lầm như nhiều người nghĩ?

AutoJobs - Việc Làm Ngành Ô Tô
Bình luận: 28Lượt xem: 10,312

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Cảm ơn bác nhiều đã chia sẻ góp ý chân thành, em cũng mới triển khai thôi bác à nên còn nhiều thiếu sót và hạn chế. Sắp tới bên em triển khai tổng lực vào chiến dịch Seo digital marketing thietbixe.com, còn mảng phụ tùng xe bên em sẽ triển khai sau. Em đã đọc đi đọc lại từng từ, từng chữ của bác để có thêm góc nhìn mới và kinh nghiệm. Bác quả là người có tầm nhìn suy nghĩ thấu đáo, có trước có sau - tỉ mỉ chính xác cho đến những chi tiết nhỏ. Mong có cơ hội giao lưu bác
Có gì đâu, bác. Toàn học hỏi ở cộng đồng OH mà ra thôi. Tính tôi thì hay tỉ mỉ , không phải vì giỏi mà vì sợ hỏng viêc ấy mà
Tôi ở Hà nội, sau dịch nếu máu thì giao hợp thôi

tienckdl1bkhn

Tài xế O-H
Cỡ này không thể là trưởng phòng đâu, nó phải là Giám đốc là ít nhất. Mà như bản mô tả vậy thì tầm giá sàn 80 củ/ tháng. Vì những điều như trong bản ấy khó hơn 1 Giám đốc dịch vụ xưởng dịch vụ ô tô, tương đương Giám đốc đại lý ô tô, hoặc Quản lý vùng rồi. Công thêm, bên dưới phải có giúp việc, trợ lý, chứ chả có thằng nào làm hết được chỗ việc đó chỉ 1 mình
Vì vậy, bố bảo thằng nào dám đăng cử cả. Bác cứ nói vậy với bà ấy nhé
Bác Bánh thật am hiểu mọi thứ tường tận ạ. Tuyển 1 anh quản lí và thêm 1 bạn nhân viên để trợ giúp anh quản lí mà bác. hiện tại cũng có đến 4 bạn nhân viên đang làm các công việc bên dưới rồi. Bên công ty muốn kiếm đầu tầu để kéo đoàn tàu ấy đi. Cốt lõi sau bán xe là phải bán được thật nhiều phụ tùng mà bác.

tienckdl1bkhn

Tài xế O-H
Bảo bà chị sửa lại đi, viết tiếng anh vậy không ai quan tâm là đúng rồi
Do công việc này làm việc trực tiếp với Nhật Bản, yêu cầu người làm có vốn ngoại ngữ đủ ổn, để có thể thấu hiểu các chủ trương và đường lối, sau đó mới có kế hoạch để tác chiến chứ bác.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Do công việc này làm việc trực tiếp với Nhật Bản, yêu cầu người làm có vốn ngoại ngữ đủ ổn, để có thể thấu hiểu các chủ trương và đường lối, sau đó mới có kế hoạch để tác chiến chứ bác.
Không vướng vụ tiếng Anh lưu loát thì tôi xin chân này. Thôi để luyện tầm năm nữa quay lại vậy

Khổng Tử

Moderator
Cảm ơn bác nhiều đã chia sẻ góp ý chân thành, em cũng mới triển khai thôi bác à nên còn nhiều thiếu sót và hạn chế. Sắp tới bên em triển khai tổng lực vào chiến dịch Seo digital marketing thietbixe, còn mảng phụ tùng xe bên em sẽ triển khai sau. Em đã đọc đi đọc lại từng từ, từng chữ của bác để có thêm góc nhìn mới và kinh nghiệm. Bác quả là người có tầm nhìn suy nghĩ thấu đáo, có trước có sau - tỉ mỉ chính xác cho đến những chi tiết nhỏ. Mong có cơ hội giao lưu bác
Chú ý, không để RÕ tên website và không SEO từ khoá nhé cụ.
Mod đã sửa!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên