Motor ga máy xúc lốp Pw160-7S

Hoabinhmxd1982
Bình luận: 6Lượt xem: 723

Hoabinhmxd1982

Tài xế O-H
Chào các bác, e cần các bác tư vấn giúp em việc như này nhé. E có con máy xúc bánh lốp PW160-7S, bị hỏng motor ga, nhưng khi mua motor mới về thay chỉ được 10-15 ngày lại hỏng motor tiếp. khi mua motor ga e tìm không đc motor của đúng máy PW160-7 lên mua motor ga của máy xúc PC200-6 để lắp vào. e đang nghi nghờ hỏng do hàng không đúng chủng loại, nhưng chưa rõ ràng lắm. Các bác cho e hỏi lắp motor ga của PC200-6 vào PW160-7 là có ổn không nhé? Cám ơn các bác

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Chào các bác, e cần các bác tư vấn giúp em việc như này nhé. E có con máy xúc bánh lốp PW160-7S, bị hỏng motor ga, nhưng khi mua motor mới về thay chỉ được 10-15 ngày lại hỏng motor tiếp. khi mua motor ga e tìm không đc motor của đúng máy PW160-7 lên mua motor ga của máy xúc PC200-6 để lắp vào. e đang nghi nghờ hỏng do hàng không đúng chủng loại, nhưng chưa rõ ràng lắm. Các bác cho e hỏi lắp motor ga của PC200-6 vào PW160-7 là có ổn không nhé? Cám ơn các bác
Quan trọng là hàng tốt thì lắp vào chạy ok bác ah

Nguyen1993

Tài xế O-H
Theo em , mô tơ komatsu-6 và -7 chỉ khác giắc thôi chứ dùng chung cho nhau được. Hàng tàu cũng có nhiều loại hàng, hàng loại 1, loại 2 loại 3 tùm lum hết, đừng ham mua đồ rẻ quá, anh cần tìm chỗ bán uy tín và có bảo hành, còn không tìm hàng bãi zin chất lượng.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên