Máy nạp ga tự động báo lỗi Air purge : Purge

X
Bình luận: 5Lượt xem: 2,229

xuandieu.cule

Tài xế O-H
Chào các bác. Chỗ em có 1 máy nạp ga tự đông HR-371. Lâu nay em nó vẫn hoạt động bình thường, nhưng hôm nay em thực hiện hút ga ra thì máy lại báo lỗi Air purge : Purge. không biết máy báo nhắc bảo dưỡng hay sao mà loay hoay k biết xử lý thế nào. bác nào sành sỏi cái này chỉ giùm em với.:)

dieuhoaoto.com.vn

Tài xế O-H
theo em đc biết thì air purge nghĩa là : lọc không khí. có thể do phần lọc của bác lâu ngày quá cũng nên.bác ktra thử phần đó xe. purge nghĩa là thanh lọc, thanh trừ . em chưa dùng thử loại máy đó nên cũng k rõ lắm. bác mua máy đó bao nhiêu vậy?

DongTiLo

Tài xế O-H
bác thử nén xem máy có hiện lỗi k nếu cũng hiện lỗi thì chứng tỏ đường ống có vấn đề..chúc bác thành công

vietduy234

Tài xế O-H
Không phải đâu em đang dùng em biết loại nay các bác nạp gá vào không cẩn thận củng bị lổi này. Nếu có xe vào làm bác hút chân không rồi cho nó tự xả dầu xả khí là hết lỗi. Máy em củng hay bị mà chảng sao cả

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chào các bác. Chỗ em có 1 máy nạp ga tự đông HR-371. Lâu nay em nó vẫn hoạt động bình thường, nhưng hôm nay em thực hiện hút ga ra thì máy lại báo lỗi Air purge : Purge. không biết máy báo nhắc bảo dưỡng hay sao mà loay hoay k biết xử lý thế nào. bác nào sành sỏi cái này chỉ giùm em với.:)
Có thể nó bị tắc lọc rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên