Máy làm việc khoảng 30 phút bị đơ chậm không làm được

T
Bình luận: 11Lượt xem: 1,484

TranThanhTu

Tài xế O-H
Nhà mình có con máy pw 140-7 làm việc 30 phút là bị đơ, khi bình thường áp chính 340-360 kg áp khiển 35 kg tắt máy nghỉ một lúc lại làm việc bình thường. Lúc đơ chậm áp chính còn 100 kg, dầu thủy lực không bị nóng lúc đơ kiểm tra nó 47-50 độ C. Kính mong nhận được sự cứu giúp!

TranThanhTu

Tài xế O-H
Điện đóm bình thường, áp khiển lúc đó thì cũng chẳng muốn đo, nói chung là kiểm tra hết áp khiển từ bơm lên ngăn kéo rồi, ok hết. Mỗi cái tội làm một lúc là bị đơ, đang làm mà cựa quậy di chuyển là bị, hoặc đang di chuyển, chuyển hướng lùi lại là bị. Hoặc lúc mình lên kiểm tra ép máy thử tải cũng bị, lúc bị lúc được.

TranThanhTu

Tài xế O-H
Kiểm tra điện như nào đây!? Kiểm tra điện gì? Mấy con van điện kiểm tra hết rồi, nó chẳng bị sao cả? Bạn có thể nói rõ hơn phần điện chỗ nào cho mình biết.

zezo123

Tài xế O-H
Nhà mình có con máy pw 140-7 làm việc 30 phút là bị đơ, khi bình thường áp chính 340-360 kg áp khiển 35 kg tắt máy nghỉ một lúc lại làm việc bình thường. Lúc đơ chậm áp chính còn 100 kg, dầu thủy lực không bị nóng lúc đơ kiểm tra nó 47-50 độ C. Kính mong nhận được sự cứu giúp!
cụ kt lúc nóng nên không
nhà cháu nghĩ cái ôm eo hiện đang thấp dẫn đến chết lập lờ

TranThanhTu

Tài xế O-H
cụ kt lúc nóng nên không
nhà cháu nghĩ cái ôm eo hiện đang thấp dẫn đến chết lập lờ
Nó có nóng được đâu mà kiểm tra, dầu TL thì 50 độC, Động cơ 80độ C, cứ trong điều kiện làm việc tốt, mỗi tội làm được 30 phút là đơ đơ. Mà đứng 1 chỗ làm cả tiếng mới bị đơ, di chuyển nhiều chỉ 30 phút vì di chuyển áp nó cao hơn.

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Nó có nóng được đâu mà kiểm tra, dầu TL thì 50 độC, Động cơ 80độ C, cứ trong điều kiện làm việc tốt, mỗi tội làm được 30 phút là đơ đơ. Mà đứng 1 chỗ làm cả tiếng mới bị đơ, di chuyển nhiều chỉ 30 phút vì di chuyển áp nó cao hơn.
Cụ cho hỏi lúc máy bị đơ thì có báo lỗi gì không ,con này của cụ em theo em là điện đóm đang có vvấn đề cụ ah

gie-rach

Tài xế O-H
Đơ có thể vài trường hợp sau
1/ mất áp khiển
2/ bơm vẫn ở lưu lượng min
3/hệ thống quá kém lượng cấp vào bằng lượng thất thoát
...
Cụ cứ kiểm tra kỹ đi nhé

lehoangnam

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra khi nong áp khiển như thế nào

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên