Lacetti CDX nhập 2010 không chuyển số

V
Bình luận: 7Lượt xem: 1,514

vanmin

Tài xế O-H
Mấy bác chuyên số tự động chia sẻ e ít kinh nghiệm .
Lacetti CDX 2010 số tự động hiện tượng đi tầm 50km là số D Không tự chuyển số được ( ga 4000v mà đi được 60km ) số tay từ 1,2,3,4,5 thì vào bình thường .
Nói chung khi máy nguội thì đi đc !
Xe vừa thay biến mô( . quả bí) thay bô côn với thay dầu(hãng shel)
Đọc không báo lỗi .
Mấy bác phán giúp e xem bị bênh j ạ

vuvanhoc

Tài xế O-H
hon
Lacetti CDX 2010 số tự động hiện tượng đi tầm 50km là số D Không tự chuyển số được ( ga 4000v mà đi được 60km ) số tay từ 1,2,3,4,5 thì vào bình thường .
Xe vừa thay biến mô( . quả bí) thay bô côn với thay dầu

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Xe vừa thay biến mô( . quả bí) thay bô côn với thay dầu(hãng shel)
Đọc không báo lỗi .
Mấy bác phán giúp e xem bị bênh j ạ
Tôi chưa hiểu, số tay vào được là như thế nào, nên không tư vấn được

Cai banh xe

Í em là nó có số P , Số R sô N , sô D , lắc qua trai là số 1 , đẩy lên số 2 => số 5 ( đó là số mình lấy tay đẩy nó mới qua số ) không như số D nó tu động chuyển từ 1=>5
Sao bác biết chắc là đẩy 5 là nó chạy số 5 được nhỉ?? Tương tự như các số khác cũng vậy? Vào được số và đi được số là 2 chuyện khác nhau. Cái này cần phải chắc chắn

vanmin

Tài xế O-H
Sao bác biết chắc là đẩy 5 là nó chạy số 5 được nhỉ?? Tương tự như các số khác cũng vậy? Vào được số và đi được số là 2 chuyện khác nhau. Cái này cần phải chắc chắn
Nếu số tay mình đẩy thì nó đi không khác gì số sàn ( mà nó còn hiện số trên đồng hồ táp lô mà bác )

Cai banh xe

Nếu số tay mình đẩy thì nó đi không khác gì số sàn ( mà nó còn hiện số trên đồng hồ táp lô mà bác )
Nếu thế thì tôi chịu, bởi vì tôi chưa thấy xe nào có điều này cả. Nó chỉ hiện số thôi, chứ chưa chắc nó đã chạy bằng số đó đâu. Ví dụ: đẩy vào số 5, thì số 5 hiện, nhưng xe có thể vẫn chạy ở số 3 mà thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên