Kia morning 2012 MT bị phanh

B
Bình luận: 10Lượt xem: 1,783

baotohalong62

Tài xế O-H
chào các bạn hôm nay mình gặp con kia morning 2012 mt em nó bị phanh .hiện tượng nếu đạp phanh nhanh chân phanh có cứng chân ok ,nếu để chân lên bàn đạp phanh từ từ tụt sâu mới có chân phanh (không rà phanh được) khi đi chậm hay xuống dốc muốn có phanh phải đạp nhanh mới có.mình đã xử lý xả e ko được thay tổng mới vẫn vậy ...bạn nào đã gặp trường hợp này xin tư vấn nhiệt tình giúp mình.Mình xin cảm ơn

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
chào các bạn hôm nay mình gặp con kia morning 2012 mt em nó bị phanh .hiện tượng nếu đạp phanh nhanh chân phanh có cứng chân ok ,nếu để chân lên bàn đạp phanh từ từ tụt sâu mới có chân phanh (không rà phanh được) khi đi chậm hay xuống dốc muốn có phanh phải đạp nhanh mới có.mình đã xử lý xả e ko được thay tổng mới vẫn vậy ...bạn nào đã gặp trường hợp này xin tư vấn nhiệt tình giúp mình.Mình xin cảm ơn
Thay bộ ABS cho phê, bác ơi

baotohalong62

Tài xế O-H
Vẫn bị tổng nhé, thay cái tổng khác đi tổng mới bị lỗi rồi
Bạn phân tích giúp mình được không tổng này mình mới gặp lần đầu, ko có cúp ben các xe khác bị vậy mình thay cúp ben ok luôn .bạn tư vấn giúp mình xin c
thay cuppen heo cái luôn nha bác
con này ko có cuppen thế mới đau đầu nó dùng phớt làm kín piton.mình nghĩ tổng mới có thể bị lỗi

Boybet

Tài xế O-H
Tuột pedal, chân phanh đạp mềm, nhồi 2,3 cái với cứng, này phải thay tổng bác, kiểm tra có bánh nào kẹt dầu thắng không xuống không, bố thắng, xì dầu không.

baotohalong62

Tài xế O-H
Xử lý xong chưa, bác? Bác có nhận được thư của tôi không
Chào buổi sáng chúc toàn thể anh em OH ngày mới vui vẻ khỏe. Cảm ơn bạn bạn gửi vào mail hay chỗ nào mà mình chưa nhận được .Hôm qua mới xong em nó ok rồi mình đổi tổng khác ok ngay cái tổng mới mua bị lỗi bạn à đau đầu mấy ngày cũng may có xe vào làm phanh mình mượn tổng để thử ....Cảm ơn nhé thân.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên