Hyundai poter 2005 kim cơ ga điện

B
Bình luận: 9Lượt xem: 1,161

ninhtinh

Tài xế O-H
Ðề: Hyundai poter 2005 kim cơ ga điện

Cụ kiểm tra cái bơm kim đi cụ . em thay bitston nhiều rùi ăn liền cụ ah.
nhưng động cơ phải ngon nhé chứ hơi thừa như ống xả là em ko chịu đâu nhé.:101::101:

tranat

Tài xế O-H

Cụ xem con sấy của cụ là sấy sịn hay thường vậy cụ ? sấy thường thì em nó khó nổ hơn !

xebo

Tài xế O-H

Nói thật với các cụ là.e cũng đã và đang làm hyundai đây,với dòng xe máy dầu,không chỉ của hyundai mà tất cả các loại xe,có 2 bệnh rất phổ biến,đó là bệnh đề dai khó nổ,và bệnh ra khói màu đen,2 bệnh này có rất nhiều nguyên nhân dẫn tới nó,muốn xửa được thì phải làm từng bước,có cụ bảo đã từng làm như thế này đảm bảo khỏi nhưng đó là trường hợp xe của cụ ấy đang bị ở chỗ đó,ví dụ như đề dai khó nổ có cụ thây cái lọc nhiên liệu là khỏi có cụ thay kim ....vì thế mình nghĩ khi gặp những bệnh này thì nên làm loại trữ,lấy thông tin từ khách hàng xem họ đã thây những thứ gì,chất lượng ra sao,rồi từ đó làm từng bước

baotohalong62

Tài xế O-H

Rất cảm ơn các bác đã tham gia giúp.chủ xe của em đang sang tên đổi chủ ,kinh tế khó khăn ..em chỉnh bơm máy dễ nổ hơn trước nhưng không được em.để đi tạm vấn đề thay kim cân bơm sau ,cảm ơn các bác đã giúp ..

chuyendienoto75

Tài xế O-H

Em cũng từng gặp. kiềm nên tốt . thay lọc dầu đê vẫn khó nổ bác ' sau đó em cho kiểm cha 4kim phun , kim lam song là được

oto16ahn

Tài xế O-H

Em làm xong em này đung đời 2005. Làm máy xong , cứ sáng ra đề khó nổ, khói trắng , thêm htuong nữa là ra cao đông ga k lên đc . Em tháo ống xả ra xịt sạch lại đc . Tài thế

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên