Hộp số tự động trang bị trên máy kéo John Deere 7R

vuquan.auto
Bình luận: 9Lượt xem: 4,632

vuquan.auto

Tài xế O-H
Chào anh chị và các bạn!
Tôi xin phép chia sẻ tài liệu về hộp số tự động trang bị trên máy kéo hiện đại của JD.
Máy kéo John Deere 7200R là dòng máy kéo hiện đại bậc nhất thế giới. Hiện tại đang được sử dụng rộng rãi tại TH Milk Farm (TH True milk). Nếu các bạn cần tư vấn gì thêm mình xin sẵn lòng.
Là file poweroint minh họa chi tiết và cụ thể, giúp người xem hiểu được nguyên lý hoạt động của hộp số tự động. Từ phần cấu tạo cơ khí, đến phần điện điều khiển và thủy lực đóng mở ly hợp.
Cảm ơn sự quan tâm của mọi người.
[/ATTACH]

ngochocmai

Tài xế O-H
ở việt nam chỉ có TH milk áp dụng công nghệ cao và các loại máy phục vu công việc hiện đại. Ai đã từng xem qua mới biết các dòng máy nông nghiệp của TH milk là thế nào.

manhtn

Tài xế O-H
ở việt nam chỉ có TH milk áp dụng công nghệ cao và các loại máy phục vu công việc hiện đại. Ai đã từng xem qua mới biết các dòng máy nông nghiệp của TH milk là thế nào.
Cơ giới hóa đồng bộ! là khẩu hiệu nhưng đầu tiên phải đồng bộ trong cả tư duy sản xuất. TH milk tuyệt vời nhưng nên đầu tư dùng hàng Việt. Đừng nói hàng Việt kém, mà hãy tìm đến những nơi uy tín và giá cũng đừng giảm 3 lần so với hàng ngoại nhé! Chúc TH luôn vững mạnh và phát triển!

test

Tài xế O-H
Bạn có tài liệu đào tạo phần điện thủy lực của John Deere?
Mình có thể trao đổi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên